Ngày 12: Vật lộn với những cảm xúc

Hoàn thành ngày 12.
Mình vẫn ko tập trung tốt được.
Nhưng nhìn nhận được bản thân nhiều hơn để cố gắng.
Cảm ơn add đã đưa ra chương trình này. :slightly_smiling_face:

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 12 ạ. :innocent:

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 12. Chúc ae ngủ ngon.

1 Lượt thích

Ngày 12: cảm xúc lẩn lôn nhưng cũng bớt căng thẳng.

1 Lượt thích

Ngày 12 thật sự khó khăn đối với mình. Cảm xúc hỗn độn thật khó tả. Dù sao cũng đã hoàn thành.

1 Lượt thích

Ngày 12, thiền lấy đối tượng là cảm xúc, mình chưa chạm được tới những cảm xúc đó vẫn chưa cảm nhận được lại những cảm xúc ngày đó

1 Lượt thích

Đã hoàn thành ngày thứ 12!

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 12. Hôm nay ko dùng app tự nhiên lại để ta đến thời gian, cứ nghĩ ngồi lâu rồi nhưng hoá ra mới chỉ 7-8 p, kk

1 Lượt thích

Điểm danh ngày 12 (thật ra mình thì ngày 14 r ^^) cơ mà các ký ức buồn với mình giờ nó ko còn buồn nữa, thì mình chỉ tập trung vào hơi thở và cảm nhận về từng bộ phận trên cơ thể chạy từ đầu xuống chân có ổn ko nhỉ

1 Lượt thích

Tối qua trước khi thiền cảm xúc của ngày 12 trước khi đi ngủ. Cố gắng tìm 1 chuyện buồn và 1 chuyện vui nhưng lại không cảm thấy buồn cũng không cảm thấy vui, rồi lại thiền như những ngày trước, hít rồi thở. Không biết vậy có ổn ko a? Mất cảm xúc? :))

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 12, 22:05 - 23:10. Đã nghĩ tới chuyện vui & buồn, nhưng cảm xúc cũng thất bình thường, chắc do mình chưa tới trình độ để cảm nhận đc hay do bị mất cảm xúc rồi.huhu

1 Lượt thích

hoàn thành ngày thứ 12…cảm xúc vui buồn đan xen…nhưng tâm có tịnh chút

1 Lượt thích

E đã hoàn thành ngày thứ 12. Cảm giác thật lạ. Cảm xúc ùa về khóe mắt đã rưng rưng khi quay về cảm xúc đau khổ. Rồi đến mỉm cười khi đến với cảm xúc hạnh phúc. Bài hôm nay 15 phút trôi qua nhanh quá. Chắc nhanh nhất từ trước tới giờ của e. Ngày trc đi học thì học dốt đứng cuối lớp giờ học thiền cũng toàn đứng cuối cùng của bài. kaka. Chắc tại số.!

2 Lượt thích

Ngày 12. Vẫn cảm thấy hỗn loạn trong đầu.

1 Lượt thích

Điểm danh ngày thứ 12. Sau một thời gian thiền tâm trạng thực sự tốt hơn nhiều rồi.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 12. Sao mình nghĩ về những điều tiêu cực và tích cực nhưng nó ko có cảm xúc lắm nhỉ? Giống như thể nó chỉ là những chuyện đã qua, ko cảm thấy buồn bực hay hân hoan gì cả.

1 Lượt thích

Ngày 12 trôi qua, hít thở lấy đà r nghĩ về những điều tiêu cực và tích cực có cảm xúc 1 phần và cảm nhận,phân biệt đúng sai được 1 xíu…

Đúng là vật lộn với cảm xúc, khó thật!

Tính chất vật lý của cảm xúc là cái gì a @@

Hoàn thành ngày 12, đúng là vật lộn với cảm xúc, nỗi buồn có vẻ nhiều hơn niềm vui, nhớ lại nỗi buồn đúng là có cảm giác ức chế, thổn thức, …