Mong anh em hội quán thông não giúp e ak

mong mọi người thông não hộ e xem là trường hợp 2 thì giá phá qua đỉnh 1 thì được coi là keylevel quan trọng hay giá phải phá quan đỉnh 2 thì mới được coi là keyleve quan trọng ak . e xin cám ơn!

1 Lượt thích

Giá trước tiên phải phá qua cái đỉnh không ghi đỉnh số gì cả rồi mới xét KLV QT của xu hướng hiện tại nhé.

1 Lượt thích

Trường hợp 2 của bạn qua góc nhìn của mình :sweat_smile:
image

3 Lượt thích

dạ e cũng biết là giá phải phá qua keylevel quan trọng xu hướng giảm thì cái đáy e ghi đó mới được gọi là keylevel quan trọng nhưng nếu mà giá chưa phá qua keylevel quan trọng thì khi giá phá quan đỉnh 1 hay 2 thì đó đươc gọi là keylevel quan trọng của xu hướng hồi ak .

e xin cám ơn vậy bác cho e hỏi trong trường hợp này thì 1 hay là 2 được cho là keylevel quan trọng xu hướng tăng mới ạ . e xin cám ơn !

Keylevel quan trọng là cái đáy 1.4300 (cả 2 trường hợp của bác đều không phải key quan trọng)

Đây bạn nhé

2 Lượt thích

Cứ áp dụng nhưng gì admin dạy thôi. Đừng phức tạp quá. Nếu sai thì note lại sau để ý vì TT không phải lúc nào cũng SGK. Xác suất xác suất!!

4 Lượt thích

chuẩn rồi bạn, cứ đúng bài mà làm thôi

dạ e cám ơn nhiều ak !

vâng , nhưng e nghĩ là nó không còn ở dưới nữa bác ak

vâng mới nên đầu óc nó hơi bi loạn e cám ơn ak !

do bạn vẽ giá hồi là sóng hồi chứ không phải là xu hướng hồi nên Keyleve quan trọng là cái đáy thấp nhất dẫn đến cái đỉnh