Mọi người lấy được mấy % tài khoản mỗi tháng

ko bác, tại mình đang trade quỹ Ftmo tk 400k

3 Lượt thích

@Doom cho mình hỏi ngoài lề xíu, bạn trade quỹ vậy bạn có rành bên sàn darwinex ko? mình thấy trade ở đây ổn nên mình đang phấn đấu để được sàn đầu tư, mà có nhiều bạn nói Ftmo thì được chia lời nhiều hơn, bạn có kinh nghiệm gì về cách chia quỹ của sàn Darwinex ko cho mình chút thông tin với, cảm ơn bạn.

3 Lượt thích

Nếu bạn có trình độ thì mình recommend là trade bên quỹ Ftmo hoặc Fxce ấy. Đừng trade Darwinex. Mình thực ra không rành bên Darwinex cho lắm nhưng về quỹ FTMO thì mình biết nhiều.

3 Lượt thích

Vậy là bạn cũng biết chỗ a Bi của FXCE à. Bên đó m thấy làm việc có tâm phết.

2 Lượt thích

Yup, và mình đang trong nhóm top Traders của Fxce mà

3 Lượt thích

wow. tk bạn tên j vậy để mình lên theo dõi với.

2 Lượt thích

đây bạn
https://share.invest.fxce.net/trader/fxce-mt5-live/ee10f2cb-ac23-4eae-9343-f77bd9fbb80c/account
tk mới lập nên đánh hơi ẩu :joy::joy:, âm mất gần 2%

3 Lượt thích

ok bạn. Mình cũng cbi qua fxce đây. Bạn thấy sàn đó đc k? cho m ý kiến tham khảo với.

3 Lượt thích

Rất chi là oke đấy bạn. Nếu bạn muốn đánh Quỹ FXCE thì bạn tạo tk demo và đánh đúng kỷ luật trong 3 tháng rồi nộp cho anh Bi xem xét.
Xem xét được thì sẽ được add vào nhóm top Traders được cấp vốn.

3 Lượt thích

ok bạn. kỷ luật bên đó quy định edd chặt quá. bạn đc cấp vốn 10k rồi à. Chúc mừng bạn. Mình tính chuyển qua bên đó đánh theo pp a Trung ai thấy hay thì mn vào copy m thấy cũng ok rùi.

2 Lượt thích

Bạn cứ tự tin giảm Risk lại thôi, không cần lợi nhuận nhiều đâu, 2-3% mỗi tháng là được rồi. Mình đánh full pp của anh Trung luôn nè với nó phù hợp với tiêu chí bên đó.

3 Lượt thích

ok tks bạn nhiều! :grinning: :grinning: :grinning:

1 Lượt thích

Bro đánh mà quản lý vốn k rõ ràng, tp ngắn.sl lúc 30u lúc lại 6u.tý lệ win thấp mà ăn ngắn quá thì k ăn thua đâu bạn.

Trade cho quỹ là ngồi nhà trade hay phải tới vp của họ vậy bạn @Doom . Ngưỡi mộ trader quỹ! :grinning:

1 Lượt thích

Yes, mấy tuần đầu đánh hơi ẩu do đang làm quen với tiêu chí mới :smiling_face_with_tear: nên sấp mặt

Ngồi đâu cũng được bác ơi kaka

mình được trả hoa hồng thế nào vậy bác? :smiley: E tò mò tý hehe

Tùy thuộc vào độ liều của bạn thôi @@.

Một ngày có hàng chục kèo 1:1 1:2 ở tf nhỏ. Bạn có đủ giỏi để " liếm " được hết hay không. Chỉ cần nâng tỉ lệ winrate vào lệnh lên và thêm việc giữ cái đầu lạnh thì không chỉ là 8% mà 80% cũng là có thể .

1 Lượt thích

Do mình thấy sàn Darwinex nhất quán, ko lo dãn spread hay rút tiền gặp vấn đề này nọ, tất cả đều theo quy định ban đầu của họ, và bảo vệ trader bằng cách cho đòn bẩy thấp, nên mình rất tin tưởng sàn này. Còn vụ trade quỹ FXCE thì mình cũng theo dõi fb vàng sài gòn lâu rồi, cũng biết vụ trade quỹ, mà mình ít quan tâm, giờ nghe bạn nói vậy thì chắc mình thử sức xem.

3 Lượt thích