Mọi người có góc nhìn nào khác không? USDCAD 19/5

Mọi người cho mình hỏi lệnh này mình sai ở đâu với, ngồi ngắm nguyên 1 ngày vẫn chưa thấy sai ở đâu ạ, Mình cảm ơn

2 Lượt thích

Mình cũng bị dính quả này

kiểm tra lại khung M5 thấy bị chén rồi mà

2 Lượt thích

Thêm cho bạn 1 câu hỏi để suy ngẫm nữa: Tại sao bạn không quản lý lệnh? :slight_smile:

1 Lượt thích

Mình cũng vào như b, nhưng lúc giá đi xuống mình thấy nó đi xuống cứ rề rề nên mình chốt 1 nửa, còn nửa dời hòa gồng

Lệnh này mình hòa vốn, nhưng mình muốn biết sai ở đâu ấy bạn :smiling_face_with_tear:

mình zoom lên thì vẫn chưa dính, vào m1 check thì cũng chưa dính nốt á

xém chén nhỉ. ca này khó nhai đây

1 Lượt thích

Với góc nhìn của mình thì giá chạy như thế này

Và khối OB CSD ngay đỉnh cũ kia nó không làm cho KLV QT M15 dịch chuyển lên, vậy nên khi giá phá qua khối OB CSD này với mình xu hướng hiện tại vẫn chưa thay đổi vẫn là xu hướng tăng, mình sẽ chỉ ưu tiên tìm cơ hội mua.

Còn với góc nhìn của bạn thì mình không biết, có lẽ giá chạm vùng KLV nào đó của khung nào đó, nếu bạn chuyển khung thời gian rồi cố tìm thì chắc sẽ tìm được. Chúc bạn sớm tìm được đáp án ha :slight_smile:

2 Lượt thích

chưa thỏa mãn lắm bạn. OB csd thì nơi đó xuất hiện lực mua mạnh KLQT dịch chuyển lên đó rồi chứ

Nếu kiểm tra OB đã sử dụng hay chưa mà zoom to chart kỹ như thế thì với mình đây là trường hợp không chắc chắn, có thể chỉ là giãn spread, cứ xem là OB đã sử dụng cho an toàn.