Moi người cho em ý kiến về cách nhận định thì trường cũng như lệnh em đã vào dưới đây

em cho rằng đây là keylevel quan trọng của h1

còn đây là keylevel quan trọng của m15, khi nó phản ứng tại m15 em đã vào m1 để tìm cơ hội vào lệnh do m5 không rõ nên phải xuống tới m1

và ngày hôm sau em đã dính sl và cho rằng giá hồi về tới keylevel của m5 sau đó bật lên
và đó là toàn bộ các nhận định của em trong ngày hôm qua mong mọi người cho nhận xét để em có thể cải thiện thêm kĩ năng thực chiến :smiley:

1 Lượt thích

em đã dính sl

dời SL đúng . Nhưng tiếc hơi đen

1 Lượt thích

bạn cho mình hỏi kia có phải là keylevel quan trọng của H1 không?

và kết quả sau khi dính sl thì nó đã hit TP

AE hoi quan co ai bat dc ko

2 Lượt thích

kèo này anh phân tích thế nào đấy?

1 Lượt thích

lúc trưa phân tích ở bài nào rồi mà

thật ra chỉ chơi 1 cặp tiền thì đâu có ít kèo mn, từ đầu tuần đến giờ vào 4 kèo là oke chứ mn

2 Lượt thích

anh chuyên cặp GU này hả ?

1 Lượt thích

anh chỉ chơi mỗi GU, lúc nãy vào con UCAD cái sl luôn

con này em cũng dặt limit lệnh như anh xong cũng bay 10pip :v

1 Lượt thích

giờ ko chơi thêm em nào nữa
chơi mỗi GU thôi

1 Lượt thích

Có nhiều khi ko chờ xác nhận của m1 mà vào bán luôn ở klv quan trọng của m15 lại ko bị dính sl bạn nhỉ. vào limit và chờ xác nhận mỗi cái lại có cái hay riêng.

2 Lượt thích

khi có cơ sở phán đoán thì mới lmit, nếu không thì chờ, thôi

1 Lượt thích

khi mà chỉ chơi 1 cặp tiền thôi, thì dần đàn sẽ có cảm giác để vào lệnh, mà vào lệnh thấy yên tâm hơn :))

2 Lượt thích

tại vì mình phân vân giữa 2 keylevel không biết đâu là quan trọng nên mình mới đợi xác nhận :((
không ngờ đúng rồi mà hơi đen, sau đợi nó đến vùng cản mới rời SL

1 Lượt thích

Cái này mình nghĩ bạn đặt key sai chô, đúng chỗ sẽ thấp hơn, và stop còn thấp hơn nữa nên sẽ k bị stoploss

1 Lượt thích