Mất địa chỉ ví và key MyEtherWallet

Em xin kể 1 chút câu chuyện của em ạ. Cách đây 4 năm, lúc nghỉ việc chờ ngày lên bàn đẻ, em có nhiều thời gian rảnh nên vào táy máy (kiểu mơ hồ chưa biết gì về thị trường, thấy mọi người mua thì mình cũng mua), em mua 1 ít (khoảng 3 triệu VNĐ) ETH và cất trong ví MyEtherWallet.
Xong bận con cái, đẻ xong đầu óc nhớ nhớ quên quên, lại cuốn theo công việc em quên luôn cái ví ấy. Dạo gần đây nghỉ giãn cách em lại rảnh, em vào mần mò lại và nhớ ra có cái ví gì đó mình mua tiền điện tử cách đây lâu rồi.
Vào tra lại sổ sách ghi chép thì thấy có ghi “địa chỉ ví MyetherWallet và key lưu trên ipad” mà cái ipad đó hỏng em vứt đi cũng hơn năm nay rồi.
Các bác cho em hỏi có cách nào lấy lại được cái Ví đó của em ko ạ? Search GG thì chưa thấy cách nào, em chỉ biết hỏi mọi người trong hội quán.
Em cám ơn cả nhà ạ.

1 Lượt thích

Thường thì ipad nó sẽ tự sao lưu lại dữ liệu lên icloud.

Nếu bạn lưu ở ghi chú thì chỉ cần vào web icloud của apple, đăng nhập vào là xem được.

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhé. icloud cũng là cái icloud hiện tại mình đang dùng trên điện thoại của mình. Đăng nhập icloud.com ko thấy gì khác ngoài mấy cái trên điện thoại của mình. Chắc là ko tìm được nữa rồi. :frowning:

Nếu bạn tìm trong phần Ghi chú mà không có thì chắc khó rồi.

2 Lượt thích