M.n giúp e với ạ .e xin cảm ơn ak

4 Lượt thích

theo mình là 2 bạn nhé. an toàn hơn ^^

3 Lượt thích

cho xem cả đoan phần bên trái nữa thì mới chắc chắn được bạn ơi

3 Lượt thích

Sao 2 vậy b. Mình thấy nó phá đỉnh cũ rồi mà

4 Lượt thích

mình chọn 2 cho an toàn thôi mà. Nếu có buy lên thì mình coi đoạn đó như xác xuất. Có lỡ kèo thì cũng không tiếc.

4 Lượt thích

theo mình là 1 nhé :smiley:

2 Lượt thích

Phá rõ ràng vậy thì là 1 thôi, có thể buy được khi mô hình 2 đỉnh thất bại của XH hồi

1 Lượt thích

Nếu mà để chắc thì cứ cho là 2 nhưng nếu buy thì mình sẽ setup thế này

Nếu đặt kiểu SL trên thì mình sẽ đạt 1 lệnh buy limit tại SL trên và đặt SL ở SL thứ 2 nếu mình nhận định là giá sẽ lên tiếp. Còn SL cả 2 lệnh thì sẽ canh đợi tín hiệu thôi

2 Lượt thích

bạn chơi chắc kèo thế =]],

1 Lượt thích

Tuần vừa rồi mình ăn đc kèo này, vào cả 1 và 2 luôn. 1 thì SL, 2 thì TP tổng lãi 3R. Sau khi giá chạy rồi thì mình nghĩ 2 là key lv còn 1 là key fake :joy: :joy: :joy:

2 Lượt thích

Mình ko đánh cặp này chỉ chơi mỗi EU, GU thôi.

1 Lượt thích

Đánh theo xác xuất thôi. Thành quen là cứ đúng setup là đặt lệnh :grin::grin:. TT xấu thì nghỉ, nhìn chart lọc nhiễu nhiều dễ lú vì mình tìm cả 2 điểm buy và sell

1 Lượt thích

Nếu 1 là KLV rồi thì 2 không còn an toàn nữa bạn nhé. Nó phá 1 rồi thì nếu 2 là KLV của khung lớn hơn mới an toàn. còn khung lớn hơn nó đi ngang thì đấy k an toàn bạn nhé.

2 Lượt thích

Cảm ơn ý kiến của bác. Em xin phép phản biện bác chút trong trường hợp 2 KLV sát nhau thế này nhé. Đầu tiên em cho nó là xác xuất. Như vậy em sẽ setup đc 2 lệnh ở mỗi KLV. Còn kết quả thì bác bên trên có nói là giá về 2 rồi tăng tiếp nên đoạn này setup như mình thì vẫn có lời.

2 Lượt thích

theo mình là đặt cả 2 vùng nhưng chắc kèo SL vùng 1 đặt trùng SL vùng 2

1 Lượt thích

1 nhé, bạn xem lại clip S&P500 trên youtobe của anh Trung

1 Lượt thích