LỜI CHIA TAY không hề dễ nói...Tạm biệt!

Theo cách nhìn của mình sau khi nhìn sâu vào từng câu chữ của admin thì mình cho rằng đây là 1 phá vỡ giả nha. Bắt đầu nhé…(to be continue)

1 Lượt thích

Phải chăng là phá vỡ giả của Ad hay có thể Ad chọn ngày đầu tháng để đưa ra lời chia tay cho nó đẹp chăng???
Từ lúc biết đến Forex tới nay cũng gần một năm rồi, nhưng từ khi biết đến Medio rồi tìm hiêu rồi đăng kí khóa học tới nay chắc cũng được 2 tháng, ngày hôm qua là một ngày thực sự rất vui với mình vì những gì học được từ Medio áp dụng rất rất hiệu quả, mình vào 5 lệnh test thì tp đc 3 và gần tp thì 2 vui lắm Ad ơi.
Thực sự mình đã tìm thấy ánh sáng le lói trên con đường mình đi rồi, nhưng sáng nay nghe tin Ad thông báo vậy mình thực sự buồn rất buồn đấy, nhưng biết sao giờ nghĩ lại nếu thực sự như vậy thì Ad đã quyết định đúng, đúng với mục tiêu ban đầu là " mặc quần đùi ăn bún đậu mắm tôm mà chẳng ai nhận ra, hay nghỉ mát ở homstay Đà Lạt cả tháng trời để tránh nóng hoặc nghỉ khách sạn ở Đà Nẵng để tránh rét". Cuộc sống tự do tự tại vui vẻ.
Dù sao cũng cảm ơn nhưng video - bài giảng rất thú vị rất vui và rất rất dễ hiểu của Ad. Chúc Ad và gia đình luôn luôn mạnh khỏe và thành công trên con đường đã chọn.
Chân thành cảm ơn Medio!!!

1 Lượt thích

thực sự hụt hẫng quá a ạ…
mong rằng nay cá tháng 4 a cho cả nhà ăn cá mà thôi​:neutral_face::neutral_face:

1 Lượt thích

Sếp vui tính quá =)) . 100% là AD chẳng thể nào bỏ đi cộng đồng do chính mình tự xây dựng dễ dàng như vậy

2 Lượt thích

Chắc bác troll chứ ai lại làm thế :((((

1 Lượt thích

Medio thân.
Theo mình, bạn đã đã tạo ra thật nhiều giá trị cho cộng đồng Trade Việt bằng các Video trên kênh Medio, điều đó ai đã xem đều thấm. Nhưng theo mình, đối với khóa học này, Medio còn rất rất nhiều việc phải làm. CHắc đối với riêng khóa học sẽ không làm mất đi sự tự do của mình. Với mình, sự cần thiết tương tác và tạo động lực từ Medio là vô cùng quan trọng.

3 Lượt thích

Pha Stop hunt ngày cá tháng tư của tiền bối Medio làm anh em hội quán giật hết cả mình :grin:

3 Lượt thích

Không dễ nói nên chọn ngày 1/4 để nói. Thật cũng được, mà giả cũng được. Giống hệt cái thị trường khi xác định KL bị nhiễu. Đúng sai gì ko biết, nhưng phải cảm ơn Ad đã giúp mình học hỏi được nhiều kiến thức hơn.

2 Lượt thích

Chúc mừng anh Trung, hôm nay là 1/4, anh diễn thật tuyệt. Chúc mừng anh. Chúc cả nhà ngày mới mạnh khỏe vui vẻ và tốt lành! Happy day

1 Lượt thích

Em tôn trọng quyết định của anh! thật ra an nhiên và hạnh phúc mới là đích thật sự của cuộc đời!

1 Lượt thích

Cảm ơn Anh Trung nhiều nhiều lắm. Mong Anh vẫn luôn tương tác với Anh em trong hội quán này chứ ạ.
À, mà Anh mới đi được ngày thứ 4 trong chuỗi ngày 30 ngày hành thiền đó nha Anh ơi.
Kính chúc Anh sức khoẻ, an lạc và hạnh phúc viên mãn.

1 Lượt thích

Giá trị mà anh đem lại đã quá đủ lớn rồi những ai chăm chỉ xem đi xem lại khoá học cơ bản thôi đã đủ có lợi nhuận đầy đủ trên thị trường rồi nói chi mấy bài nâng cao khác.

Riêng mình đã tiếng bộ lên rất rất nhiều từ ngày biết đến kênh của anh tuy mới có 5 tháng thôi nhưng đó là kinh nghiệm nếu đi một mình 5 năm chưa chắc có được.

Từ câu nói từng cây nến anh chỉ đều là tâm quyết cả và chỉ nhiêu đây thôi mình đã có đủ công cụ và kiến thức để xây dựng chiến lược vững mạnh mà ít người có trên thị trường rồi.

Cám ơn anh rất nhiều người mà mình xem như là hình tượng để noi theo không chỉ từ phong cánh giao dịch mà từ lối sống giản đơn của anh, thói quen của anh, khái niệm về thành công , tự do và hạnh phúc cho nên mình hiểu điều đó.

Một lần nữa chân thành cảm ơn anh.

Chúc anh có cuộc sống thật hạnh phúc và thịnh vượng.

1 Lượt thích

Mới đầu đọc thì nghe vẻ cũng nghĩ là thật, nhưng chỉ mong là “phá vỡ giả”. Em chỉ mong mọi người tự trade tự ngẫm, tự rút ra sai lầm, em mất hôm nay cũng đang làm không đc tốt, nhiều khi vào những chỗ phân tích hiện tại kiểu bắn kèo lại thấy fomo và cuối cùng mk lại khá kỉ luật… Tất nhiên là do bản thân mk là chính, k thể đổ lỗi cho ai đc. Nhưng tâm lí…

1 Lượt thích

Lời chia tay mà sao trong lòng mình buồn thế .mong bạn sớm quay trở lại với ae .chúc bạn vui vẻ và may mắn trong cuộc sống

Hy vọng điều Ad nói là phá vỡ giả hoặc là vùng nhiễu để anh em còn vững tin vào con đường đã chọn

1 Lượt thích

Khả năng cao đây là một “false break”. Nhưng nếu là sự thật thì :frowning:

1 Lượt thích

Buồn thật sự. Biết là thật nhưng quá khó để tin :cry:

2 Lượt thích

Kể từ khi theo dõi kênh Medio tới giờ, mình cảm nhận mọi thứ về a Medio rất tốt, rất có trách nhiệm cộng đồng. Cho nên mình khẳnng định, anh Medio đang quay về Retest keylevel quan trọng để bắt đầu khởi nguồn cho 1 con sóng tăng dữ dội. Anh em hội quán nhảy vào BUY ngay nhé. Kakakakakka…
Chúc Ad thật nhiều sức khỏe và tràn đầy năng lượng. Có năng lượng là có ngân lượng.

3 Lượt thích

Mình cũng vừa ăn “Cá” sáng đây kkk. Mong là “phá vỡ giả” của add :sweat_smile:

1 Lượt thích

Chắc a mới gặp 1 chuyện ko vui vì 1 trong những lý do trên
Mong là hiệu ứng 1/4 và anh lại tiếp tục
Thanks fof all!

1 Lượt thích