Lệnh vàng của mình bị thua, ae xem giúp mình với ạ

4 Lượt thích

mình cũng limit chỗ KLQT, nhưng cũng SL như bác. Hên xui nhỉ.

Bình thường theo skg thì mình bán theo xu hướng hồi m15 về KL của H1, trường hợp này ko có trong sgk nên mình cũng ko biết sai ở đâu, ko biết có phải do giá đã đến KL H1 rồi thì ko nên bán theo xu hướng hồi của m15 hay ko

2 Lượt thích

E cũng xd sai xh trong trường hợp này
E xem kĩ lại hình như là phá vỡ giả

2 Lượt thích

có vẻ rất nhìu người lạc lối với vàng, mong sếp medio vào phân tích cho a e mở rộng chút kiến thức ạ

1 Lượt thích

a nghĩ cây nên đỏ đâm xuống đầu tiên qua cái râu cây pinbar là phá, nếu nó chưa phá thì cứ coi như cây em bảo phá là đúng thì giá nó vẫn đi xuống tiếp ở cụm lằng nhằng số 3 (ko vượt lên luôn mà nhiều cây giữ chân ở đó). Với giá đi so với cái đáy xa tít mù rồi nên a thấy là phá thật :smiley:

1 Lượt thích

Vào m1, m2 có điều kì diệu nhé…

2 Lượt thích

em nghĩ đoạn phá thì phá rồi, nhưng đoạn hồi ở m15 nếu nhìn kỹ thì râu nến giật cấp như ruộng bậc thang, k hề đẹp

2 Lượt thích

Con vàng này mình bỏ trade ở khung thấp từ lâu rồi. Hiện đang là xu hướng tăng, sao các bác ko nhìn vào H4, D1 để “làm bài tập dễ” (vừa đơn giản, nhẹ đầu, ko phải phân tích nhiều) mà lại cứ thích giải “toán nâng cao” thế. :rofl: :rofl: :rofl:

3 Lượt thích

đánh khung bé cho nó nhanh lên trình bác ạ :))

Chương trình nhìn biều đồ đã chạy rồi đoán bác à :smiley:

1 Lượt thích

Ẩn ý đây là nó chạm klv( đỉnh) ấy hả ông

Giá chạm KL quan trọng tăng của H1 là 1
việc ở M15 hiện tại thì theo mình giá chạy như này

Momentum tăng lên mạnh, giá giảm hồi về vào lệnh theo giá giảm yếu cũng nguy hiểm phần nào rồi. Còn mình cũng không biết tại sao nó chỉ giảm đến đó. Mình vào vàng thì cũng SL như vậy thôi

Vào lệnh tại KL quan trọng và giá giảm nhưng cũng chả biết giá về đâu thì dời SL (vì nó đi xấu quá) nên mình vào cũng SL như thường

4 Lượt thích

A trung ơi… Nó hồi về klv của xu hướng tăng ở m2 a ạ…

1 Lượt thích

Xu hướng tăng, nó hồi về 0,5 rồi lên lại đó bác

Nó về ngay đáy cũ của H1 rồi bật lên theo theo xu hướng chính là tăng. thấy bình thường mà

Hihi, thế mà bác up mở ko nói luôn, làm em nhìn đồ thị m2 đúng 2 tiếng ko hiểu gì :))

em cũng bị thua lệnh này đang định vào hỏi đây =]]

1 Lượt thích

Lúc đó e thấy giá chạm klv m2 k trùng fibo nên k thấy nó mạnh :slight_smile:

2 Lượt thích

có thể nó đi kiểu này chăng

1 Lượt thích