Lệnh sl gu nhờ mọi ng chỉ giáo

xin chào mọi người hôm nay e có vào 1 lệnh gu ngược xh. mợi người mổ xẻ giùm e coi đúng sai chỗ nào với ạ. cám ơn mợi ng :))))

sau khi sl thì nó phi mạnh xuống :)))

3 Lượt thích

Có thể là stop hunt @@

Mô hình nến đảo chiều quá đẹp, t cũng vào lệnh này, sl 20 pip cũng thua :)). Chắc stop hunt

Mình thấy bạn dự đoán giá về đáy củ H1 rồi đi xuống, thì như chặn đầu xe lữa vậy, lỡ nó lên luốn KL h1 thì cũng thua. Với câu thần chú cưỡi trên con sóng nhỏ không áp dụng, thì ít nhất phải có chổ dựa là nó về tới Kl h1.

2 Lượt thích

Lệnh này mình thấy lí do chưa hợp lý lắm, vì sao bạn nghĩ cái đáy cũ H1 có thể làm đảo chiều M15 tăng.

2 Lượt thích

nhân phẩm chưa tốt lắm

1 Lượt thích

Chịu khó canh còn nhiều cơ hội mà bác :smiley:

bình thường mấy lệnh ngược e ít vào lắm, sáng coi video cảu a trung thế là chiều soi thì cũng thử pt coi ntn :)))

Đoạn này M15 của GU mình thấy khá khó xác định keylv , đi cứ như táo bón :rofl:

3 Lượt thích

giống em rồi. đang đợi nó hồi lại đây :((

Mình nghĩ bạn tư duy hơi ngược rồi. Giá chưa chạm KLV của H1 thì nên nên tìm cơ hội mua ở xu hướng tăng M15, TP tại KLV H1 là hợp lý.

1 Lượt thích

theo mình M15 đang là xu hướng tăng mà bạn lại chặn đầu xe lửa thì nó húc cho thôi, giá đang đi theo h1 vì vậy theo mình giá phải trạm kl qt h1 mới xuống tiếp đc. mình cũng phân vân lệnh đó nên đợi xác nhận may ko bị dính.

1 Lượt thích

Đọc lại thần chú thì thấy, GU đoạn này không rõ ràng nên mình bỏ qua

2 Lượt thích

Lệnh này mình phân tích cũng gần giống bạn chủ thớt có điều cái đoạn giá hồi về mình xem nó là 1 xu hướng hồi và chưa chạm keylevel nào thế là vào lệnh Limit

sell à bận. có ăn lệnh đó k :)))

1 Lượt thích

theo mình xu hướng chính của m15 vẫn là xu hướng giảm. phần phá lên mình nghĩ là phá vỡ giả.
lệnh này mình cũng ăn 3R vì vào theo mô hình 2 đỉnh tai phá vỡ giả đó

1 Lượt thích

Bạn nói mình mới để ý, cái này giá đi xa mà nhìn đúng như giả luôn.

mình vào 3 tf và 80% nghiêng về phá vỡ giả, thấy mô hình 2 đỉnh là giã luôn 1 lệnh.kakkk

1 Lượt thích