Lệnh này có ổn không mọi người (xem M15 giá chạm KLV)

5 Lượt thích

Mình cũng đang phân tích kèo này nhưng chưa thấy nó đẹp nên ko vào lệnh.
Bạn tìm và đọc lại cách up ảnh cho a e dễ nhìn nhé

Vào M15 thấy vùng không là gì chạm klv rồi nên cảm thấy không được đẹp lắm

Tuyệt vời rồi bạn ráng gồng nhé!

Mình đag gồng lệnh này lên đến đỉnh trên. Ko biết kịp không vì mình dự đoán đến trước phiên âu giá sẽ đảo chiều.

Cảm ơn bạn, bạn nhận xét lệnh này có đẹp không, Mình chỉ để rr 1/3 thôi, ít khi gồng lắm, nếu được thì lại vào tiếp, nhiều lần gồng rồi sau lại về hoà

Woa, lệnh ngon quá chủ thớt :drooling_face:

1 Lượt thích

Lệnh này đẹp mà bạn. cố gồng đi.

Mình vào nhưng miss lệnh này :dancer:

Mình thấy đoạn giá hồi xuống tạo KL ở M5 nó nhiễu quá nên ko vào, thấy giá hồi nhưng lại nằm ngay trong vùng sideway

Kèo ngon đấy, bạn nhìn ra kèo này cũng giỏi ghê ^^

1 Lượt thích

Lệnh này tui cũng vào y chang nhưng H1 đang xu hướng giảm nên tui k dám giữ lâu, cắt được 2R. Tuần đầu tiên tui có lãi đấy. :rofl:

1 Lượt thích

Đã hết tuần đâu bro. Kaka

mình cũng vào lệnh y như này nhưng đặt TP ở đỉnh trên M15, giá có vẻ đang phản ứng tại đáy cũ của H1

2 Lượt thích

M15 thì xa quá, sợ không lên đến nơi được, bạn cắt được mấy R rồi?

1 Lượt thích

tại mình đa phần phân tích bằng điện thoại nên nhìn ko được tổng quan, TP ở đáy cũ h1 là quá chuẩn rồi, lúc đó nhìn lại mới nhận ra nên cắt vội lệnh được gần 3R. Nhiều lúc ngồi nhà phân tích thì chưa có kèo, đi làm mới có kèo nên phân tích bằng điện thoại bị hạn chế quá, hic hic

mình 90% điện thoại vẫn cảm thấy ok mà. chắc tùy cảm nhận mỗi người nhỉ

1 Lượt thích

nhìn nó ko tổng quan ấy bạn, trí nhớ mình hơi kém nữa, phải ghi rõ lù lù ra mới ko quên chứ nhanh quên lắm :(.

lệnh này mình cũng nhìn nhưng đoạn ko là gì cả của bạn đúng vùng fibo 0.5-0.618 nên mình chờ nó vượt qua cho chắc chắn. sau lại ko có điểm vào nữa

Hi bạn, Mình không vào lệnh này, nhưng nếu vào thì 2 lý do của mình là như sau:
Thứ nhất: Giá đi vào vùng mua mạnh (Keylevel quan trọng H4)
Thứ hai: con sóng nhỏ M15 đang tăng
(Chỗ bạn bảo không là gì cả, mình thấy chỗ này gợn gợn, không đẹp mấy)