Lệnh GU theo bài 9 OB + CTTT

Chào mọi người, hn mình có vào được 1 lệnh và đó cũng chính là lệnh cuối cùng trong tuần của mình, lệnh này thì mình có áp dụng theo bài 9 OB x CTTT và không biết có đúng không hay chỉ là may mắn nữa, nhưng mình vẫn review để nhờ ae cho ý kiến

6 Lượt thích

mình cũng có góc nhìn như bạn, cũng vào lệnh nhưng tham lam đặt điểm vào lệnh ở giữa khối và cái kết buồn :smiling_face_with_tear:

Mình cũng rất hay tham lam đặt lệnh giũa khối và miss liên tục, may mà hn cuối tuần nên bớt tham hơn, chỉ điều chỉnh để đc 3R bạn ơi :grin:

lệnh này dự đoán sớm nên khá rủi ro nên mình đi lot nhỏ, nên để điểm vào lệnh giữa khối cho RR cao :smiling_face_with_tear:

Mình thì toàn đánh lot nhỏ nên tâm lý cũng đỡ hơn, nhưng cũng hay tham lam lắm, hjhj

1 Lượt thích

Em thấy đoạn này chưa rõ ràng lắm. Vùng kìa bác chi là nơi đảo chiều xh, ‘Em thấy vùng đó ko phải keylevel qt cũng ko có ob csd!!

Tại vì nó chạy theo cái ruộng bậc thang đó bạn, cái vùng bậc thang thứ 2 sẽ là điểm đảo chiều, nếu giá phá qua đó thì mình sẽ tìm lệnh mua, mà ko phá dc cộng với thị trường đang giảm nên mình bán theo thôi