Lệnh A/U ngày 11/8

lệnh đầu tiên của em , mọi người phân tích dùm e, e phân tích như vậy còn sai sót gì ko hay chỉ là lệnh may mắn . em cảm ơn ạ !!

4 Lượt thích

mình cũng phân tích gần giống với bạn. tuy nhiên phần KL chính bên trên, mình nghi ngai k biết nó đã chạm tới hay chưa, vì mình vẽ nó rộng hơn, nên lệnh đó mình không chắc lắm nên không vào lệnh, nhưng giá vẫn lên theo đúng như cấu trúc phân tích

1 Lượt thích

mình thấy nó gần chạm cũng phân vân ,nhưng nó lên rồi rút xuống liền khả năng là nhiễu nên mình nghĩ nó chưa tới

hôm nay có tin gì mà các cặp tiền liên quan usd chạy 1 cây dài ghê

1 Lượt thích

xem lịch coi tin đi bạn, trade forex, nên nắm lịch tin 1 chút chứ

1 Lượt thích

Lịch ở đâu thế b, cho m xin link với để lsau cẩn thận, vừa bị nó chọc xuyên qua lệnh limit

1 Lượt thích

tải investing về bạn

mình trường phái ko coi tin tức bạn ơi

lệnh này khá ngon. mình cũng đk 1 lệnh. tin ra cái tp luôn kk. chắc nhiều ae cũng ăn đk lệnh này

1 Lượt thích

coi để năm các tin quan trọng thôi bạn, như hồi nãy là do tin này CPI

ở m15 m thấy phá ko đẹp ( có thể thành 2 đáy) nên limit ở dưới nên ko khớp :rofl:

2 Lượt thích

Theo mình klv m15 ở đây

1 Lượt thích

Lệnh này chuẩn. Chúc mừng bạn. Đầu tuần mình táy máy xem các cặp cũng đặt 1 lệnh như bạn đặt thấp hơn cơ mà ko chạm thiếu 5 points. :upside_down_face:

1 Lượt thích

May hôm qua cpi nó giảm kinh khủng, ko thì chắc ăn quả sl vỡ mồm :smiley: chúc mừng bạn, mình me con eurusd mà ko dính ^^

2 Lượt thích

tiếc nhỉ mình cũng lỡ kèo này thiếu xíu nữa là entry

Tại ko hay trade cặp này nên đặt hơi thấp nhưng mà ko sao ko mất tiền là đc :))

qua cũng TP đc cái lệnh này như bạn :)))

1 Lượt thích