Klv quan trọng của BTC

Chào mọi người mình xin phép được tham khảo ý kiến mọi người về klv quan trọng của BTC

Đây là H4 nhìn có vẻ klv quan trọng ở phía trên vì bên trên ở TF này em thấy đó là phá vỡ thật

Mình kiểm tra ở H1 cũng vậy

Kiểm tra ở D1 thì thấy đoạn mình nghĩ là klv quan trọng thì có vẻ chỉ là 1 đoạn sw

Mong mọi người có thể cho mình tham khảo ý kiến được không ạ

Vi phạm nội quy kìa bác. Xóa đi k lại bị khóa kìa

Không được thảo luận về crypto hả bạn

Giá đang chạy thì k đk hỏi. Bác hỏi ae cũng k giám tk đâu

2 Lượt thích

mình không hỏi là klvqt đã bị phá chưa mà hỏi đó có phải là klvqt hay không thôi.
Cả cho mình hỏi thêm bạn ở trên báo mình vi phạm quy định, mà mình đọc quy định thì không có nói là ko được thảo luận về crypto.
Mình mới vào hội quán mong mọi người chỉ mình biết với ạ

2 Lượt thích

Đây bác ơi. Quy định thì k cấm thải luận cryto. Nhưng mà k đk thải luận khi giá đang chạy

giá thì luôn chạy mà bạn nếu mình hỏi là klvqt đã bị phá chưa thì có thể nói vậy.
còn mình muốn hỏi 2 vị trí mình đang phân vân đâu là klvqt thì mình nghĩ nhìn vào biểu đồ này là đã xác định được rồi mà .

1 Lượt thích

Ak tại e thấy nhiều ae bị khóa khi chụp biểu đồ đang chạy nên e nhắc bác vậy thôi

Cảm ơn bạn vì đã chú ý :smiley:

Bác cứ tự tin nhận định đi , làm gì có ai có thể cho bác câu trl rõ ràng được … E vừa xem lại bí tịch thì rút ra là nếu cái trên là Klvqt thì xu hướng dowtrend đã hình thành , còn nếu là cái dưới thì xu hướng tăng vẫn còn. …
Không cần dự đoán , bác cứ lên kế hoạch từng trường hợp có thể xảy ra không lại bất ngờ

2 Lượt thích

Em nghĩ bác đừng quá máy móc trong các trường hợp lọc nhiễu. Bác lên timeframe D1 để lọc H4 thì em thấy nó sẽ còn nhiễu hơn nữa bởi vì 1 cây nến ngày có tận 6 cây nến H4, Nhìn D đi ngang thế nhưng H4 cũng có thể hình thành xu hướng hồi được rồi. H4 chỉ để lọc nhiễu cho D chớ bác lấy D lọc nhiễu H4 thì em thấy khá giống lấy dao mổ trâu để giết gà. Còn lại bác cứ theo những gì anh medio chỉ bảo thì tự tin xác định được rồi :cold_sweat: :cold_sweat:

1 Lượt thích

Dù bạn xác định KLQT ở trên hay dưới thì tới thời điểm hiện tại đều chưa phá mà. Quan sát tiếp mấy cái râu nến.

Giá đang chạy không đưa ra nhận định để mọi người hoang mang và ảnh hưởng tới quyết định của người khác nhé.
Mình close topic lại, lần này mình chỉ nhắc nhở thôi.

5 Lượt thích