Kỉ niệm ấn tượng với trader

Ai tham gia trader trước khi biết đến anh Medio thì cũng đều cháy vài lần. Người cháy nhỏ người cháy to.
Mọi người có kỉ niệm đặc biệt gì với lần cháy đầu tiền không ạ? Âm thanh cuộc sống lúc đó ra sao, trong hoàn cảnh nào, …
Em thì chắc không bao giờ quên được bài hát này:

Cái khoảnh khắc BTC phá đỉnh 24k5 lao lên như 1 con điên đưa tài khoản 15k về với cát bụi.
Mỗi lần nghe bài này là không thể quên được quả nến trên sàn exness ( webterminal ) giật từ 24k1 lên 24k5 lúc 18h30 @@
Mỗi lần nhớ lại hoàn cảnh đó lại thấy rùng mình.
Cái bài hát giai điệu nó đã buồn buồn rồi còn đúng vào hoàn cảnh éo le nữa.

3 Lượt thích

bác lúc nào cũng thấy tâm trạng quá ! chắc là một người sống nội tâm. cố gắng vượt qua bác ơi, những lúc tâm trạng k tốt cùng người yêu hoặc vợ con đi ăn , đi chơi là tốt nhất.nghỉ trade hẳn vài ngày.
chúc bác sớm thành công!

Cái lúc bay 15k là bác đang nghe bài này đúng không.kkkk. Ai cũng trải qua cay đắng. Cố gắng vượt qua thôi bác

kaka :v em đang độc toàn thân anh ạ. Từ lúc đi làm , guồng công việc không buồn chuyện người yêu nữa :))) chắc đợi vài nữa đến tuổi lấy vợ thì lấy vợ luôn thôi :v hehe

1 Lượt thích

Nguyên cái tuần đấy trade coin bật bài này bác ạ :v Nhớ không thể quên được.

Mình cháy rất nhỏ nên k có vấn đề gì. Nhưng tâm lý thì cay cú mà lúc đó k hiểu mình sai ở đâu cơ. Dần dà đọc sách trading, sách tâm lý trading, biết đến a Medio. Những kỉ niệm cháy tài khoản đã trở thành dĩ vãng rồi :smiley:

1 Lượt thích

bạn may mắn đấy :)))) Mình mà còn 1 nửa tài sản lúc gặp anh Medio thì giờ đã khác. :grimacing:

Mình tham gia FX từ tháng 11- 2019
Tới giờ chưa cháy cái tk nào .
Mà cũng chưa thành tựu đc gì .
Vẫn là 1 trader thua lỗ

Kỷ niệm của mình là bay 10k cũng chỉ vì tự tin quá đáng và máu gỡ! Sau đó nguyên 1 tuần ngủ ko được, công việc chính làm ko xong. Lúc đó mình buồn quá tính đi ra biển để cứu vớt lại tâm trạng của mình nhưng thay vì vào app Google Maps, mình lại nhấn nhầm vào app Youtube và a Trung xuất hiện trước mặt mình :laughing: (video vào lệnh hoàn hảo từ a-z). Nói thật là lúc đó trong đầu suy nghĩ lại là mấy cái video khoe tài khoản lãi trên $100k rồi quảng cáo khóa học hoặc mời gọi bỏ tiền vào nhóm share kèo vì ám ảnh trước đó coi quá nhiều rồi.
Cuối cùng không hiểu có 1 ma lực siêu nhiên nào đó lại khiến mình bấm vào video, ngồi coi hết từ a-z và rồi vô tình đem lòng yêu phương pháp của a Trung. Thế là mình bỏ đi ra biển, bỏ luôn kì nghỉ Christmas + New Year luôn, chỉ ở nhà đóng cửa thả chó và luyện hết video trên youtube của a Trung + mua luôn khóa học trọn đời trong 1 nốt nhạc.

4 Lượt thích

bác không một ấn tượng gì với con đường trader từ trước đến giờ ngoài cháy à @@

Mình đã cháy cái TK nào đâu . Chưa biết cảm giác cháy :frowning:

1 Lượt thích

Bạn có năng khiếu viết chuyện đấy :joy:

Các hạ quá khen, không dám nhận, không dám nhận…Chúng ta đến với nhau là do duyên số a ah! :laughing: :laughing:

ng ta nói trade mà không cháy bất kì tk nào thì không phải là trader :slight_smile:

1 Lượt thích

Mình cũng hay nghe thế ,mà chưa giám làm cháy cái tk nào :sweat_smile:

bạn gặp anh medio đúng thời điểm rồi. còn cháy được nữa thì chịu . :)) anh em ở đây ở gặp a Medio do cháy trước đó nên tâm lí không vững mới cháy tiếp. Chúc bác không cháy lần nào :v

1 Lượt thích

Cuộc sống không có gì là ngẫu nhiên, tất cả đã được sắp đặt! Nó ở dưới dạng các dấu hiệu. Theo một quyển sách nào đó mình đã đọc. Hình như " Nhà giả kim" thì phải.

chắc là Thượng Đế sắp đặt hết rồi! :laughing:

2 Lượt thích

Mình tham gia fx từ 2019 mà . Trade demo đc 2 hôm ko có cảm giác gì nên chuyển trade tk thật luôn .
Gặp a medio là lúc mà đang chán . Xem kênh youtobe nào cũng thấy giống nhau .
Đang ngồi xem hài cho đỡ chán thì thấy video " tìm điểm vào lệnh hoàn hảo "
Lúc đấy thì cũng bấm vào xem với suý nghĩ là vào xem bốc phét gì nữa đấy :sweat_smile:

2 Lượt thích

Đó là người ta nói thôi bác ơi :))) chứ quản trị vốn tốt như của anh Medio nói thì muốn cháy cũng khó , mà chả ai mà cố để cháy Tk làm gì cả