Không nhìn biểu đồ và cái kết. GU 20/9/2021

Tuần vừa rồi đối với mình là 1 cái ngu khi quá chủ quan vào dự đoán mà không nhìn vào momentum. Nếu bác nào cũng dính SL lệnh này cùng chia sẻ nhé. Tuần rồi mình vào lệnh GU thì toàn dính SL. Vào EU được 2 lệnh mà 1 lệnh hòa 1 lệnh thì TP. AU thì xu hướng đi nó khó vào lệnh quá nên miss.
Chốt lại tuần rồi cũng có tí lợi nhuận ^^

Đây là nhận định của mình trước khi vào lệnh
Và rồi… Lệnh này mình chỉ dám TP lên đáy cũ của xh giảm. Nhưng nào ngờ… Đời không như mơ

5 Lượt thích

cái chỗ KLQT H4, lúc đầu nhìn vô mình cũng nghĩ như vậy, nhưng tự dưng giờ xem lại thấy phân vân ghê, có cây nến đỏ phía râu dài phía trước, nên ko biết là nó có phải đi ngang hay không. Anh @Medio nếu có thời gian có thể giải đáp dùm e chỗ này được không ạ, trong khóa học có video a nói 1 phần về đi ngang là nếu những cây nến phía sau không thoát ra được cây nến trước thì dù nó đẹp cỡ nào cũng xem là đi ngang

2 Lượt thích

Có thể cái KL fake mà bạn đã win nó chính là KLQT. Mình cũng win lệnh đó 6R và SL lệnh dưới y hệt :)))

5 Lượt thích

Hỏi sớm thế b mới t2 mà. B ngẫm lại nếu k được thì cuối tuần hãy hỏi thế với nhớ b ạ

1 Lượt thích

Thì mình hỏi lại lệnh cũ mà. Giá đã chạy rồi chứ có phải đang chạy đâu

1 Lượt thích

Cùng 1 lò cả mà :)))

E cũng định vào lệnh đấy mà nhìn h4 momentum giảm mạnh quá nên nhát tay :)) lại thành hên :))

1 Lượt thích

Cái lệnh đầu tiên đó, sao bác biết giá tiếp tục đi lên mà đặt lệnh limit tại đó?

Chỗ đó là KL Fake á bác