Kênh Medio Fake phải không AE?

Mình xem trên YTB thì thấy có kênh này.
Anh Medio và AE trên hội quán check xem nha.
Mình vừa report rồi.

1 Lượt thích

Để lát mình dùng kênh chính chủ rp cho nhanh đi. Mọc nhiều quá chặt không hết. Kể tốc độ trồng rừng ở VN cũng nhanh thế này thì tốt :pensive:

6 Lượt thích

à họ bán khoá học đấy , kiểu giá hạt rẻ

Em nghĩ các clip bài học thì anh @Medio cho 1 dòng chữ chìm thỉnh thoảng chạy qua chart, nội dung gì gì đó để người xem biết thật giả luôn. Có thể là địa chỉ 4rum hay địa chỉ khóa học. Tự người xem sẽ tìm hiểu theo link ấy. Còn mấy bác ko tìm hiểu thì thôi để đội mạo danh dẫn đi cho 1 bài học sau này tỉnh táo hơn. Cái đội mạo danh này e chỉ thấy copy nguyên si lại thôi, ko chỉnh sửa gì cả :joy::joy::joy:

2 Lượt thích

Bạn có thể chỉ mình cách mua tradingview được ko? Mình muốn mua để sử dụng được nhiều cảnh báo hơn. Cảm ơn bạn nhé

cái này a lên youtube tim hướng dẫn có video trực quan dễ hiểu hơn, nó cũng không khó đâu chỉ có cái phải có thẻ visa mới mua đc

Trước mình có viết bài này. Bạn xem ở đây nhé: https://medio.vn/dau-tu/tradingview
hoặc bạn có thể xem trên Youtube cũng được. Cần có thẻ Visa hoặc Paypal

1 Lượt thích

Cho mình hỏi mình có thể đồng bộ tradingview để nó nhắc cảnh báo cho mình qua đt được không Trung ơi

Cảm ơn bạn nhiều nhé

1 Lượt thích

Được bạn nhé. Bạn cài app Tradingview là cả máy tính và điện thoại sẽ báo.

mình mua tk trading view 1 năm (cách đây khoảng
hơn nữa năm) nhưng mình không nhớ password để đồng bộ nó trên điện thoại nên không thể đặt cảnh báo. Ai biết xử lý chỉ mình với. Mình có gởi mail cho bên trading view nhưng không thấy họ trả lời.

1 Lượt thích

Bạn bấm quên mật khẩu , nó sẽ gửi email khôi phục lại mk./

Kênh phụ ad à thấy ad cmt này

mình có bán tk tradingview giá hat rẻ hơn rất nhiều so vs giá niêm yết, nếu bạn muốn mua thì nt cho mình nè: 0342 191 441

hàng fake bạn ơi…ban nhấn vào thì biết có phải add k?