Hỏi về giãn Spread

Chào mọi người, mọi người cho mình hỏi có tài khoản nào giãn spread không có hoặc thấp hơn không ah. Hay tài khoàn nào cũng như thế này ah. Mình chơi bên exness ah

1 Lượt thích

bạn tạo tk zero ý bạn, đánh mấy con fx thì k có spread còn đnahs oil btc thì spread thấp

Sàn Tickmill đây Bạn.

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn. h mình mới biết

2 Lượt thích

giãn spread thấp nhỉ. vậy thích nhỉ.
để mình xem xét chuyển sàn

tùy thôi b minh trải nghiệm thực tế tk sàn exness như thế này:
tk zero spread cực thấp nhưng bù lại phí hoa hồng thả nổi từ 0.2/ lot nhưng có những lúc phí hoa hồng cực cao
TK raw Spread thì Spread trung bình đa phần vừa phải nhung có lúc giãn. còn phí hoa hồng hợp lý tối đa 3.5 đô/ lot
-trade khung từ 1h đổ lên thì để sl rộng ra tí được thì nên trade tk raw phí hợp lý mà k bị sl

• trade khung 15p đổ xuống cần sl vừa khít thì nên trade tk zero , spread thấp hoặc bằng 0 , bù lại phí hoa hồng trung bình tương đối cao
    => đấy là trải nghiệm sàn exness của mình , bạn tham khảo nhé
2 Lượt thích

Mình vẫn dùng tài khoản Raw Spread vì cân đối giữa phí hoa hồng và Spread. Tùy theo mọi người hay trade khung nào thôi.

4 Lượt thích

cảm ơn ad. em giờ đang dùng tài khoản nhỏ. mới vào có 300 đô nên vẫn dùng tài khoản cent ah cho dễ tính số pip. vào tài khoản raw tính tài khoản có 300 đô tính số pip hơi khó.

1 Lượt thích