Hội Quán mới và Lời xin lỗi

Dù mấy ngày quá đã tìm đủ cách nhưng mình vẫn không thể chuyển được dữ liệu từ Hội Quán cũ sang được, mình rất tiếc nuối khi không thể chuyển nhà một cách trọn vẹn. Hơn hết là mình cảm thấy có lỗi với các anh em đã nhiệt tình đóng góp xây dựng Hội Quán suốt từ những ngày đầu, từ những con số 0. Đây là điều mình cảm thấy áy náy nhất.
Nhưng nếu không chuyển thì Hội Quán càng nhiều dữ liệu dần sẽ càng khó khăn, bất tiện và không thể đi xa như những gì mình và mọi người đã kỳ vọng.
Đây hoàn toàn là lỗi của mình khi ban đầu đã không tạo được cho anh em một nền tảng Hội Quán đủ tốt để sử dụng.
Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục đồng hành cùng mình để xây dựng lại nền móng cho Price Action Hội Quán 2.0 đúng nghĩa là Tinh Hoa Price Action của Việt Nam!

31 Lượt thích

Anh ơi học thì vẫn qua bên kia phải k anh?

3 Lượt thích

Vẫn học bên kia em nhé. Hội quán giờ sẽ là nền tảng riêng.
P/s: Giờ mới thấy avt của chú chứ không phải cái ảnh màu cam thấy lạ lạ :))

kaka. Thấy sao a. Đẹp choai k. Tự tin thấy ớn. Bên kia hình như k thay đc avatar a.

1 Lượt thích

nhà mới load nhanh quá không quen a ạ.haha

1 Lượt thích

về ben này thấy nuột hơn bên kia kkk. thôi để lại cái kí ức lâu lâu cho ae qua ngó cũng đk a :)))0

2 Lượt thích

khổ quen rồi. sướng không chịu được :v nhà cũ lag lag đang quen, sang đây load nhanh quá bỡ ngỡ quá :v

2 Lượt thích

Quả seo phì huyền thoại của chú đâu rồi. Để ảnh mới này anh em sao nhận ra được :))

Sang Hội Quán mới là cả khóa học và hội quán đều về tốc độ bàn thờ luôn :))

2 Lượt thích

Hóng a upgrade thêm chế độ dark theme nhìn cho nó đỡ mỏi mắt. :slightly_smiling_face:

1 Lượt thích

Thời gian tới sẽ có em nhé.

3 Lượt thích

Em thích có cả cái thả tym này nữa.Ở nhà cũ nhiều cmt của mn muốn like lắm luôn mà k có.
giờ thỳ có rồi.haha

6 Lượt thích

Bạn bấm vào avatar chọn chổ tùy chỉnh trong đó có dark theme rồi á.

3 Lượt thích

Nhìn lạ lạ, chắc chịu khó theo dõi và tương tác nhiều sẽ quen

1 Lượt thích

cũng giống như trading , ta bắt đầu lại từ đầu ở đây cũng được mà anh

1 Lượt thích

load mượt hẳn kkk. …

1 Lượt thích

Mượt. Anh em vui hẳn gê

1 Lượt thích

A medio cho thêm mấy cái icon : sad vs haha nữa đi a :))

Có phần icon rồi đấy e :smile: :smile: :grin: :laughing:

4 Lượt thích

Hội quán phiên bản 2.0 này load nhanh trên máy tính thật nhưng sao e ko load được trên điên thoại nhỉ. có bác nào giống e ko?