Hoài mà ko có lời

nhưng mà em còn trẻ anh ơi. :v anh chắc tầm 88 89 phải ko @@

Anh trẻ hơn thế vài tuổi. Với lại a không thấy mình già, lúc nào a cũng thấy mình còn trẻ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Ad Medio chắc tầm đầu 9x rồi, thực sự rất ngưỡng mộ cách bạn nghiên cứu và chia sẻ với cộng đồng
:grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Lượt thích

Chắc a Trung phải tạo thêm chuyên mục “Tư vấn tình cảm hôn nhân gia đình” quá, ae suốt ngày ôm laptop xem biểu đồ nên độc thân nhiều thế là đúng rồi.

Cái gì mình làm được thì mình mới tư vấn và chia sẻ thôi. Cái này mình chưa làm được nên không có gì để chia sẻ cả :sweat_smile:

1 Lượt thích

Thì a chỉ tạo chuyên mục thôi mà còn nội dung thì để mọi người chia sẻ kk, chắc không ít ae khuyên không nên lấy vợ lắm đây.

1 Lượt thích

Thảo nào video toàn thấy mời uống trà sữa với ăn bánh quy. Không thấy mời uống bia hay rượu gì cả :smiley:

1 Lượt thích

Bác cứ đợi đi. Thế nào hết độc thân cũng có thêm kênh : Uống bia cùng Medio thôi :)))

2 Lượt thích

đợt có video nào trên youtube anh Medio bảo là ảnh sn 92 mà

Giờ 4rum mình lập 1 nhóm điều tra nhân vật bí ẩn là ad medio cho ae thỏa mãn sự tò mò :joy::joy::joy:

có clip trên youtube có tiếng trẻ con khoc ông bảo là con khóc mà ông trung ơi.kaakk

1 Lượt thích

Những người giỏi luân đơn độc . E cũng sẽ trở thành kẻ đơn độc xem có giỏi hơn không .

k tiền nhiều thì tiền ít, đơn độc làm gì

1 Lượt thích

Mọi người phải căn bằng cuộc sống nhé. Mình mong có người chia sẻ hơn chứ không hề mong muốn đơn độc đâu. Đơn độc là trong hành trình Forex thôi còn bình thường mình vẫn nhậu nhẹt và cafe với bạn bè suốt, nhưng hầu như chẳng bao giờ nói về Forex cả.

6 Lượt thích

Đọc topic này mới thấy anh Trung nói còn độc thân. Trời ơi tin đc k. haha

1 Lượt thích

Hàng fullbox nguyên zin :))

Tiền bối Medio nói đây KLV QT còn tin chứ cái vụ chưa vợ và mới tuổi ngấp nghé 9x thì khó tin quá!
Từ cách giải quyết vấn đề trong cuộc sống và sở thích nghe Đen Vâu thì mình nghĩ rằng tiền bối thuộc lứa 8x đời đầu, đã lập gia đình và có con (có thể là chưa có “con” gái như tiền bối đã nói nhưng đã có nhiều “thằng” cu :rofl:)

1 Lượt thích

Mà nhiều khi 9x đời đầu thiệt đấy bạn…nhớ video nào ad có nói: 17 tuổi giờ ra chơi ra sân trường ngấm gái, giành tiền ăn sáng để…chơi game dota 1…thời dota 1 cũng tầm khoảng tôi hay chơi mà…hihi

2 Lượt thích

Lý do đến với Fx của ad Medio là thích lối sống tối giản và sự tự do. Lấy vợ vào thì cuộc sống rất phức tạp, lại không còn tự do. Nên có khi Medio còn độc thân thật. :rofl: :rofl:

2 Lượt thích

Hii cám ơn a . ý e là đơn độc khi trade thôi a ak vì nếu mà nói cho bố mẹ e biết chắc lại bị nói thủng màng nhĩ luân nào là cái đó toàn là lừa đảo ,nào là mày chỉ mất tiền ngu thôi con … .,Chứ ko phải đơn độc là chỉ sống lủi thủi một mình đâu ak .

1 Lượt thích