Happy birthday channel Youtube Medio

Chưa có tên
vậy là kênh you tobe của ad đã được một 1 tuổi rồi . trải qua nhiều thăng trầm với kênh vui có hơi không vui cũng có … nhưng anh vẫn tiếp bước không nản trí vì một cộng đồng việt nam phát triển ngành trade … CÁ CHẮC RẰNG ( thời gian làm you tobe vừa qua anh đã có nhiều câu chuyện và kỷ niệm sâu sắc của riêng mjk ) chúc cho anh nhiều sức khỏe gặt hái được nhiều thành tựu trong ngành trade VÀ nhiều mọi mặt trong cuộc sống ( ĐỂ CHIA SẺ VỚI ANH EM ) … NẾU ANH CHƯA LẤY VỢ E CHÚC ANH SỚM LẤY VỢ NHÉ :slight_smile:
CHÚC anh PHÚC - LỘC - THỌ NHÉ

====> CHÚC CHO TOÀN THỂ HỘI QOÁN MJK NGÀY NGÀY PHÁT TRIỂN sống theo đúng PHÚC - LỘC -THỌ NHÉ như vậy sẽ có cuộc sống giàu có về TINH THẦN và VẬT CHẤT

p/s : quà sinh nhật của mjk đây // sách rất hay nhé mọi người về tâm lý phù hợp với trading và nhiều mặt trong cuộc sống xã hội nếu bạn bế tắc đó là https://www.youtube.com/watch?v=ISX3outTBlk trong sách tác giả cũng nhắc tới lời khuyên khi đầu cơ chứng khoán lun đó là ( CẮT LỖ CẮT LỖ VÀ CẮT LỖ )

31 Lượt thích

Happy birthday channel you tobe medio :grinning: :grinning: :grinning:

2 Lượt thích

chúc mừng kênh thôi nôi mau ăn chóng lớn. Chúc ad sớm lấy vợ, làm mấy mâm cho ae hôi quán tới off. Chúc toàn thể anh chị em hội quán sức khỏe và thành công trên con đường giao dịch, đầu tư ạ.kkkk

1 Lượt thích

cảm ơn mọi người nhé. Thấy vui vui giống kiểu mình không để ngày sinh nhật trên FB nhưng vẫn có người nhớ. hehe

20 Lượt thích

mấy ae bảo a lấy thêm cô vk nữa kìa a @Medio :stuck_out_tongue_winking_eye:

Chúc mừng kênh Medio tròn 1 tuổi. Chúc kênh ngày càng phát triển mạnh mẽ.
cơ mà a Trung lấy vợ thì có chơi với anh em hội quán mình nữa ko nhỉ

1 Lượt thích

Mình là người mới, cũng mới biết đến kênh Youtube Medio rồi đến khóa học và hội quán. Rất cảm ơn @Medio và mọi người. Chúc cho cộng đồng ngày càng phát triển, mọi người thành công.

1 Lượt thích

chúc mừng kenh tròn 1 năm. anh làm video cắt bánh kem đi.

1 Lượt thích

1 cô anh làm còn chưa xong lấy đâu ra cô nữa :))

Nghiện rồi thì bỏ làm sao được bạn ơi :slight_smile:

1 Lượt thích

Chúc mừng Make forex simple sinh nhật 1 tuổi. Chúc Ad Trung luôn tràn năng lượng để chia sẻ cho anh em trader thêm nhiều kiến thức. Chúc a năm nay có thằng ku nữa nha! :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Lượt thích

Happy birthday channel Youtube Medio :partying_face: :partying_face: :partying_face:

2 Lượt thích

Chúc mừng kênh Medio được 1 tuổi. Làm cái lễ thôi nôi cho kênh cái nhể :smiley:

1 Lượt thích

sinh nhật kênh , tặng quà đi anh :)))

1 Lượt thích

@Medio Nhân tiện giải thích cái tên Medio đi anh. Có phải 5 chữ cái của crush, nyc không đấy =))))

trc thấy a Trung kêu vụ áo…giờ chả thấy zi a nhỉ…

sn có áo MEDiO làm quà…còn zi nữa😁

Ai mà biết được anh ơi :))).
Cứ trong nhóm mà có thằng nào có ny là y như rằng như video :))))

kk…a trung còn ế mà a
đã có ng yêu đâu😁

Mọi người lạ nhỉ. Bình thường đến sinh nhật thì phải được nhận quà, chứ sao lại ngược lại bị đòi quà thế này :thinking:

1 Lượt thích