Hạnh phúc lần đầu nhận quỹ

Chính thức chiều nay thì mình cũng đã pass phase2 quỹ MFF các bác ạ, lần đầu quá tuyệt vời, 6 tháng trước như một tờ giấy trắng và tiếp xúc phướng pháp của medio, có những lúc backtest quá nhiều khiến cho loạn não làm mình tìm kiếm một phương pháp khác nhưng cho đến cuối cùng vẫn quay về lại cách trade của Medio, thực sự mọi người khi đã theo đuổi một phương pháp thì hãy kiên trì đến cùng rồi cũng sẽ hiệu quả mọi người nhé, đừng mất thời gian như mình đi tìm những phương pháp phức tạp từ nhiều nguồn rồi cảm thấy bế tắc mà thực ra ở ngay trước mắt chúng ta, chúc toàn thể hội quán đều kiếm tiền được từ thị trường
image

36 Lượt thích

Chúc mừng bác nhé. Em cũng đang thi nhưng tâm lí chưa được ổn định, phase 1 sao mà xa thế haha ^^

cám ơn bác, cũng nhờ thị trường chạy đẹp, chúc bác sớm pass nhé ^^

3 Lượt thích

chúc mừng bác nhé. cho e xin thông tin quỹ với

1 Lượt thích

Chúc mừng bạn nhé … :+1:

5 Lượt thích

chúc mừng bạn , đợi khi nào mình giỏi mình cũng tham giam.

3 Lượt thích

bác search quỹ my forex fund sẽ ra nhé

chúc mừng bạn. m có thêm động lực trên con đường đầy trông gai này

1 Lượt thích

Chúc mừng bạn nhé!!!

1 Lượt thích

Chúc mừng bác nha,ảnh k bấm vô xem dc lm sao fomo =))

congratulations :vvv

Thật tuyệt vời, chúc mừng bạn nhé! Mà cái hình bạn post bé quá mình ko nhìn dc gì,hi

2 Lượt thích

Well done! Good job!

Perfect! (Hoàn hảo!)

Fine! (Tốt!)

Marvelous! (Rất tốt!)

Congratulations! (Chúc mừng!)

2 Lượt thích

Chúc mừng bác. Hi vọng dc đọc bài chia sẻ lúc nhận tiền share nữa :smiley:

2 Lượt thích

chúc mừng bác nhé ! Lấy đó làm động lực để anh em trong hội quán cùng cố gắng

Em cũng mới đăng ký trên MFF, đã nhận được tk nhưng không giao dịch được. Mở hộp giao dịch thấy trắng trơn, không biết bị sao các bác ạ

E thấy ký hiệu cặp tiền đang trắng, bác add lại cặp tiền cho nó hiển thị đen xì xem nào :smiley:

bác cho hiện tát cả các cặp xem sao. 1 số sàn đánh các cặp có chữ @ đằng trước mới dc nhé
VD là @GBPUSD ấy

3 Lượt thích

Chúc mừng bác chủ, chúc bác đại thắng ^^

quá tuyệt vời, chúc mừng bạn