Ham ăn nhìn đâu cũng ra lệnh :))

E thật sự ngu ngốc :sweat_smile:

Cần ace trợ giúp giải mã bí ẩn này với ạ, để có lời ạ. E cảm ơn trước :face_with_thermometer:

2 Lượt thích

Sell stop đi theo momentum mà Khớp lệnh xong cái là âm từ đầu đến lúc sl. :))) cay.

2 Lượt thích

Ít nhất nó phải hình thành cấu trúc giảm rồi hẵng sell bạn.

1 Lượt thích

Giá phá key H1 mà cấu trúc tăng rõ thì sao mà sell được…
cái Key giảm H1 chỗ đó mà phá kiểu gì giá cũng phải tăng thêm 1 đoạn… vì nhiều người cùng chờ phá để vào lệnh!

1 Lượt thích

Lúc m vô lệnh r nó kêu khớp mk k xem nữa,thấy lâu nó k kêu gì hết mk lại vô thấy giá đang xuống mừng thầm trời độ :rofl::rofl:,r mình tắt tiếp r tới lúc nó kêu lần 2 là dính chưởng r.
Đúng là đợi chờ mới hạnh phúc.

Mình koi nó nhiều với lâu quá ngứa tay thấy dù sao cũng dịch sl về hòa vốn được,lúc đó tâm trí cứ nghĩ tới seo seo mà k để ý tới gì hết …mù quáng r :face_with_thermometer:

1 Lượt thích

Mk thấy nó sắp phá đỉnh m5 nên …k chú ý và tạch tạch :face_with_thermometer:

chặn đầu xe lửa khi mà giá đã test vùng này quá nhiều thực sự là mạo hiểm

2 Lượt thích

Bạn nên xem lại bài học nha! Lệnh này lếu lều thật sự ấy.

3 Lượt thích

Tại e thấy nó chạm test vùng klv này giống phá giả, nên e xuống m5 dạo chơi xíu, ai dè té đau quá chị ơiii :nauseated_face:

E trưa mới coi mấy video đầu tiên trên ytb nên ngứa ngứa vô lệnh, thế là ngã sml :face_with_thermometer:

Thời điểm bạn vào lệnh cấu trúc tăng rõ ràng. Để giải mã bí ẩn này thì mình gọi là mắc bệnh thèm vào lệnh rồi

6 Lượt thích

Đúng là bện thèm vào lệnh và thiếu khách quan giống mình. Đang cố gắng sửa!

1 Lượt thích

Nên trade ở khung lớn độ chính xác cao hơn. tỉ lệ có thể chỉ đc 1:2 hoặc 1:2,5 nhưng sẽ an toàn hơn. Rảnh thì có thể để thời gian làm việc khác. Backtest hoặc tham khảo 1 số cặp khác. Thân!

1 Lượt thích

chết cười với cmt của Ad :))

E coi lâu quá k thấy miếng thịt nào,chắc đói quá định vớ vô ai dè miếng thịt này thúi quắc :))

Cùng nhau đi lên nha,cưỡi lên đầu lên cổ nhau mà sống :))

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn đã góp ý,mình k trade khung lớn bao giờ để thử .

A có lời khuyên nào cho e không daika

cách tốt nhất bây h cho bạn đó là chỉ đánh theo xu hướng chính, xu hướng phụ bỏ qua , né luôn time m5

1 Lượt thích