GU tuần 03/5- 07/5/2021 nhưng đạt chỉ tiêu sớm

• mình chỉ trade mỗi cặp GU, Uj thôi nên t2 mình đã bị lỡ kèo khá đáng tiếc. đợi đến hôm nay với có lệnh. đối với mình tối nay quá là may mắn nến muộn rồi vẫn làm bài cho ae cùng nhận xét ạ.
  • Lệnh 1.

kết quả ( lệnh này tp nhanh+may mắn vì mới học bài của a trung hôm t2)
  • Lệnh 2 ( Lệnh này mình vào thử tại anh medio làm bài vào lệnh ở M1 chứ bình thường mình không vào lệnh ở M1 bao giờ)

kết quả
  • và hiện tại
  • buổi tối may mắn. chúc 500 ae hội quán ngủ ngon
20 Lượt thích

Từ bài của a medio giờ mình cũng hay xem M5 với M1 :rofl: :rofl: nhưng k dám trade. Bác nhận định tốt quá. Tuần này đủ chỉ tiêu rùi :smiley:

1 Lượt thích

xong sớm nghỉ sớm bác ạ. vào đọc bài hóng ae trong hội quán cho nhẹ đầu

1 Lượt thích

Chỗ lệnh 1 lệnh 2 của bạn mình xác định nó k phải klv nên mình k vào lệnh này. Phân vân nên mình bỏ. Lệnh M1 của bác thót tim nhỉ. Nhìn tưởng đâu M1 phá chuyển tăng rồi chứ. hihi. Chúc mừng bạn hoàn thành chỉ tiêu sớm nha!

Chuẩn bác. Lệnh ở m1 mình vào lệnh xong đặt cảnh báo gần điểm TP nếu kếu mình sẽ đóng lệnh. Chứ nếu canh lệnh thì mình cũng sẽ cắt lệnh đấy. Nhìn nó phá kvl giảm rồi.may là sl 6pip mà nó qua cả klv bên trên. Chứng tỏ thím m1 nhiễu lắm. K nên đặt niềm tin.

1 Lượt thích

uh. hihi. Do ăn ở đấy. kaka

2 Lượt thích

nhìn chủ thớt đánh mà ngứa ngáy chân tay quá

1 Lượt thích

vào lệnh nét căng.chơi lun cả m1.chúc mừng bro

Em cũng vào lệnh 1 2 giống a,mà e đặt tp lệnh 2 k canh spread nên cắt tay dc 2R à :smile:

Lệnh 1 a chủ quan vì thấy nó phản ứng mạnh nên k dời sl. Chứ nếu dời sl lệnh 1 sẽ k bị sl đâu

Lệnh m1 hên thôi b ạ. Thôi cứ m15 vào đỡ hại não hơn :slight_smile:

Em đặt sl gần nên k dịch sl dc :sweat_smile:

Kinh nghiệm lệnh 1: nên vẽ các đường xu hướng của các cặp ra. Khi nào giá vừa phá qua key quan trọng, xu hướng đảo chiều. Như vậy vào lệnh thì sẽ rất đẹp. Nhìn thị trường nhiều sẽ bị nhiễu. phải vẽ ra key quan trọng. Khi thị trường vưa đảo chiều thì vào lệnh sẽ rất đẹp

1 Lượt thích

vào lệnh mẫu mực quá bác

1 Lượt thích

Mấy lệnh hú hồn bác nhỉ :joy: :joy: :joy:
Chúc mừng bác

cảm ơn bác nhá. nhưng 2 vào lệnh hay đặt cảnh báo ít khi xem lắm nên k biết để mà sợ kaka

Có được lợi nhuận là cuối tuần ấm êm rồi :joy: :joy: :joy:
Nghỉ ngơi tuần sau chiến tiếp

e vừa chia sẻ lệnh hên mới bác vào xem cho vui

Để mình vào xem :laughing: :laughing: :laughing:

1 Lượt thích