GU toang 4%TK ngày 22/6/2021 mong a trung và ae hội quán xem hộ mình

được bạn ey

trích dẫn là được mà

1 Lượt thích

Hên có kiểm soát =))

Em cũng TP và phân tích y hệt anh này, đang định khoe mà a khoe mất r :rofl:

ngã ở đâu x2 ở đó e ạ kaka

cảm ơn bác nhá bác phân tích hơi giống tradeviet nhỉ

1 Lượt thích

lệnh này đẹp quá e sau khi thua lệnh kia 4%tk nhát gan chỉ dám vào 1 lệnh buy tại klv QT thôi. nhìn giá đi lên tiếc hùi hụi (tuần này thế là e đen rồi). mà thôi k sao biết mình sai ở đâu là được rồi a ạ. để còn x2 ở đó kaka

anh Trung cho em hỏi trường hợp xu hướng chính là tăng - giá giảm chưa chạm klv nào cả (xu hướng giảm) mà nó tăng lên phá cấu trúc giảm M15 thì mình nên tiếp tục canh buy hay canh sell vậy anh. vì em gặp khá nhiều trường hợp này ở các cặp khác GU ! (có trường hợp thì giá phá cấu trúc giảm thành tăng nhưng sau đó lại phá cấu trúc tăng và giảm đến klv rùi mới tăng còn có trường hợp thì nó tăng luôn )

tuần này đồng pha a trung phết :crazy_face:
lệnh này e đặt limit ở đỉnh dc 4 r a ạ…kk

5 Lượt thích

Phân tích kiểu medio mà, traderviet mình xem mấy video thấy không hợp nên k theo.

1 Lượt thích

Của medio mà,b ko xem ông medio ônv phân tích mô hìh 2 đỉnh mà giá ko xuốg tiếp mà lên luôn thì khả năng lên là 90%

2 Lượt thích

hi. cùng chung sl rồi
Thấy M15 tạo xu hướng giảm rõ ràng như vậy.
lúc đó trong đầu chỉ có giảm thôi.
cứ cho rằng sẽ không hồi về H4

1 Lượt thích

Em cũng TP giống lệnh cuối của anh. Mà đợi nến xác nhận nên R:R tốt hơn chút :smiley:

1 Lượt thích

bạn ơi cho mình hỏi lệnh buy của anh Medio ở topic nào thế nhỉ. mình xin link với

bác searh topic GU 21R á

1 Lượt thích

Anh cho em hỏi chỗ này anh xác định là KLQT của M15 hay là H1 thế ạ?

Nếu dùng M15 để soi cho H1 thì em thấy chỗ này hồi khá xấu( 2 cây nến đi xuống rõ ràng nhưng cây t3 lại đi lên trùm cây thứ 2) nên em phân vân đây có phải KLQT của H1 không?

Còn đây là KLQT của M15 thì em thấy rõ ràng vì khi xuống những khung M2, M5 chỗ này hồi khá đẹp

Tuyệt vời quá. Mong sao có nhiều bài review lệnh như này. Đu thắng hay thua cũng rất muốn xem
Thank

1 Lượt thích