GU ngày 20/10. Dạo này e sl liên tục. mong mọi người giải thích lệnh này e với ah

bác thử TK Pro sàn EXNESS hoặc tk Pro Sàn Tickmill xem
nhớ vào trang chủ nó đọc mô tả tk, ưng cái nào thì trade cái đó

Mình chỉ là trader tự trade. 1 mình trade buồn lắm. Nên là đăng lên để giao lưu thôi ah

1 Lượt thích

Cái lệnh trên màn hình phải cái lệnh của ad trên Youtube k bác , nhìn quen quen

Thật đáng buồn khi có những người như vậy bác à. Làm gì thì làm dù sao cũng nên tôn trọng quá khứ của chính mình

1 Lượt thích

Mình có view đoạn này rồi, lát post gửi bác góc nhìn của mình

1 Lượt thích

Ok bác. Cảm ơn bác trước nhá

Kinh nghiệm là, hãy tìm hết các điểm có thể giá hồi về cả trước cả sau KLQT
Đoạn này mình vẫn tin tưởng vào nhận định giá sẽ lên. Cho nên mình vẫn tự tin (thật ra là tự tin kém hơn lệnh 1 :slight_smile: ) để vào lệnh 2. Lệnh 1 thì quản lý được nên không mất tiền, còn lệnh 2 thì TP.

OB GAP có 2 lớp…

1 Lượt thích

Thế biết vì sao Medio ko share kèo không?
Mọi ng ở đây cũng chưa ai lên tiếng cần bạn share kèo.
Mình hiểu bạn cũng thèm muốn sự công nhận từ người khác lắm, nhưng mà hãy làm điều đó cho nó văn minh nhé. Đọc bài nội quy trước khi trước đã nhé thanh niên. Lớn rồi, ăn nói sao cho con mình sau này nó còn học tập được theo! :wink:

3 Lượt thích

Đáng thương quá nhỉ… đuối lý nha. Ngủ đi nhé… chúng ta vẫn là bạn :slight_smile:

1 Lượt thích

Chính xác đó bạn, cày nát YouTube của add Medio, đoạn nào tâm huyết vs bản thân thì mình chụp lại, in ra giấy, xem nhiều lần, cài lên nhiều hình nền để xem chán / ngấm thì gạt qua hình nền khác…xem/ cày tiếp :smile:

Cày đi cày lại, ông ngoại đuổi ra khỏi nhà luôn rồi đấy kkk…

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn. Chắc mình cũng phải làm vậy quá

1 Lượt thích

Mình nghĩ là mình sẽ học các bạn ah

Về chuyện share kèo thì trước đây mình cũng có share kèo cho bà chị mình, nhưng ở bên chứng khoán, mình mua mã nào thì cũng mua theo mình hết, cũng lãi kha khá nhưng cuối năm vừa roi có vụ a Q bị bắt do bán chui cp ( với lại góc nhìn của mình về vĩ mô thì tiền đag bị hút về bởi các ngân hàng trung ương do lạm phát tăng ) nên hôm đó mình đã out hẳn thị trường và cũng bảo chị mình bán hết, mình cũng cứ tưởng bà chị bán rồi( vì mua toàn mua theo mình), thế thì khi thị trường giảm mạnh mới biết bả chưa bán vì hôm a Q bán chui thị trường sập mạnh, chị tiếc phần lợi nhuận nên đợi hồi mới bán, Mặc dù có khuyên cắt ở những con sóng hồi nhưng khi hồi lên chị lại hy vọng hoà vốn. Kết quả là giờ vẫn ôm mớ cổ phiếu đu từ đỉnh, mình rất hiểu cảm giác của a medio trong một cái số uống trà nào đó a chia sẻ lý do k share kèo và mình cũng vậy cảm giác áy náy khó chịu lắm, giống như mình đã làm mất tiền của ng ta vậy

1 Lượt thích

lệnh hôm qua của mình. bạn nên nhìn bao quát hơn 1 chút
nếu chưa nhiều kinh nghiệm thì đừng xuống khung nhỏ quá. trước mình cũng xuống m1 m2 nhưng sml nhiều quá thấy m3 nó đỡ nhiễu hơn. ( ở m3 thì k có cái ob csd giống của m2 nha)

1 Lượt thích

ở lệnh 2 sao bác dự đoán đc nó sẽ đảo chiều thành tăng đc hay v?

4 Lượt thích

hay quá bạn ơi. mình cảm ơn bạn đã góp ý

1 Lượt thích

a vũ hôm qua có chốt buyy k :))

Có hẳn quả máy in màu, chất lượng thực sự

1 Lượt thích

Có nhiều cách để in màu…mà ko thèm có máy :wink:

Hồi mình ở VN, chờ đủ 10 tờ cần in, chạy ra tiệm phô tô :tiger: pi… đổi tô phở lấy 10 tờ
Giờ mình xa bờ, mình ngắm mãi 10 tờ, mong có ngày trade đc tô phở :smile: