GU mất 2R trong tiếc nuối

mất 2 ngày quan sát mới ra đc kèo đẹp và có xác nhận của priaction vậy mà chỉ vì muốn quản lý chặt vốn mất luôn 2R, trong lòng cảm thấy chút tiếc nuối nhưng cũng tự an ủi còn nhiều cơ hội để về bờ. smile nhiều quá giờ chỉ mong về bờ là vui lắm rồi.

cuối cùng lệnh này đc 1R, dù có chút tiếc nuối nhưng ko lỗ là vui rồi

7 Lượt thích

Nên dời Sl Về hòa vốn hoặc giá tạo KLV thôi, dời thế khả năng dính SL cao lắm (MÌnh vào limit 2 lần trước luôn nhưng toàn hòa vốn, đến lần thứ 3 không dám vào nữa, hơi tiếc)

2 Lượt thích

chúc mừng bro.vào lệnh tự tin quá.đoạn này mình k dám vào.nghĩ nó về sâu hơn nữa cơ.

2 Lượt thích

lúc rời thì nó cũng là kl rồi đó bạn ơi 1 cây nến đỏ đâm xuống và 2 cây nến xanh lên ngang với cây nến đỏ rồi, nhìn vaò khung m5 thì rất rõ. cây nến retest nó quét khá sâu tại kl của m5 nên mất ăn thêm 2R

2 Lượt thích

trên h4 và d1 vẫn là xh giảm mà bạn ơi nhưng giá đang hồi khá mạnh và tạo thành xu hướng nên nghĩ nó phải về test lại klqt xh giảm thì mới giảm tiếp đc.

Mình cũng bị pha này, oánh chắc nên hơi tiếc chút nhưng tự nhũ là còn tiền thì sẽ còn cơ hội hehe

1 Lượt thích

tiếc thật chứ ko đùa đâu, thị trường là xác xuất mà nên cứ quản lý vôn dương thôi.

chỗ này có cái đáy cũ H1 xu hướng giảm nó chặn đầu mà :sweat_smile:

Cứ tự tin vào lệnh bro nhé. Tiền của mình, phân tích của mình…đừng phân tâm vì phân tích của mọi người bro nhé…

1 Lượt thích