GU 07 -08 .07.21 có vui rồi lại buồn

Chào Anh Trung và Anh Em trong nhóm lần đầu tiên mình rv lệnh mình lên nhóm , mình mới học đc khoảng 2 tháng mong anh em giúp đỡ . Và điều mình buồn ở đây là mình có nhận đc 1 mail của 1 bạn giới thiệu với mình về khóa học của anh Trung và chỉ với 300k nghĩ mà chán mấy thể loại ntn.

5 Lượt thích

Bạn phân tích thêm về lệnh sell m3 đi

2 Lượt thích

mình cũng vào được lệnh giống b :smiley:

1 Lượt thích

Đây là góc nhìn của mình. Mình cũng ăn được lệnh này nên đưa lên đây xem góc nhìn của mọi người có gì khác khôngg

2 Lượt thích

đây bác , mình thấy giá xg và chưa xg đến keylv đảo chiều mạnh , nên mình vào tf nhỏ hơn để tìm kiếm điểm vòa lệnh , vòa m5 thì k có điểm vòa lệnh đẹp , nhưng khi vòa m3 thì mình thấy đẹp lên mình vào lệnh nv.

1 Lượt thích

mình check lại ở m3 và thấy đẹp giá chạy cũng như bạn , vòa ở đáy cũng những cũng dính sl

1 Lượt thích

có ăn là tươi hê hê :smiley:

1 Lượt thích

Mình xét xu hướng tăng trước đó
Nếu 1 là KLQT thì 1’ là đỉnh cũ và giá hồi về đỉnh cũ của xu hướng tăng tăng lên thì sao?
Nếu 2 là KLQT của xu hướng hồi thì mình mới xác nhận xu hướng hồi đã kết thúc ( nhưng 2 hồi quá xấu lại chưa phá đc đỉnh)

Vẫn có ăn là ngon miệng rồi bạn :smiley:

Chúc mừng bạn nhé. Đợt tặng sách mình bảo mọi người để lại mail có khi không hợp lý lắm khiến mọi người bị làm phiền rồi :frowning:

1 Lượt thích

chỗ này m mút dc lệnh này

vãi với thằng bán khóa học bẩn

1 Lượt thích

k sợ bị phiền anh ạ. cơ mà nghĩ nó hơi chán mấy thằng sống bẩn nó hơi bị khó chịu anh ạ. nó có link driver cho học thứ từ 9.1 - 9.3.

chán mấy thằng sống bẩn ý quá bác ạ.