Góp ý về việc bactest

Thần giao cách cảm ak? :rofl:

Mới phản hồi xong bên kia thì bên này bạn phản hồi trước :rofl:

Bạn đừng kỳ vọng nhiều, cái mình có thể chỉ là vài dòng giúp bạn xem lại tâm lý của mình, gợi ý vài cách để bạn tìm câu trả lời từ chính bạn mà thôi. :smiling_face_with_three_hearts:

Mấy nay mình cũng đang soạn nội dung mà chưa hoàn thiện, không hứa khi nào nhưng mình sẽ làm, cảm ơn bạn đã ủng hộ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Lượt thích

hahaa trùng hợp thật ấy, mình coment bên này thế mình qua bên mình xem có ai comment chưa thì gặp bạn, bất ngờ thậy ấy​:laughing::laughing:
lúc trước tưởng mình ngon rồi, cũng tính lên hội quán đăng tổng hợp phương pháp…nhưng chưa kịp gì hết đã bị rỗi rồi kk. Cảm ơn Bạn!!kk

Có sao, đâu khi tổng hợp nhớ ghi là GÓC NHÌN CÁ NHÂN là được mà, ai cần thì đọc, hoặc sau này chính bạn sẽ là người đọc lại nguyên tắc của mình mà Ơ RÊ KA không chừng! :grin:

Chiến ui, bài tổng hợp ở chỗ nào ấy nhỉ

H mới thấy cmt này , xin bài tổng hợp thớt ơi🤭

2 Lượt thích

@hao , @trieurua : Phương pháp mà mình đang đề cập ở đây là phương pháp giúp bản thân tự thoát khỏi bế tắc chứ không phải là phương pháp trade vì với mình thua lỗ không nằm ở phương pháp trade mà nằm ở tâm lý, tâm lý là vấn đề quan trọng nhất, phương pháp trade là vấn đề quan trọng nhì.

Đây là bài tổng hợp cách thoát khỏi bế tắc mình nói ở trên nếu 2 bạn cần:

2 Lượt thích