Góc nhìn về BTC trong mấy tháng tới

Hy vọng cái này là góc nhìn khung lớn, k vi phạm quy tắc nhóm. À mình vẫn vận dụng theo pp medio nhá mấy bác, có chăng là nhìn thêm theo hướng elliot thôi, còn mấy chỉ báo kia mình thêm vô xem để thấy độ trễ của nó thế nào thoi

3 Lượt thích

vãi lúa. dự báo lên tận 100k cơ à :smiley:

1 Lượt thích

Lên thế thì hơi ghê đó bác. Bung nóc luôn :grin:

Mình vẽ thử theo elliot thôi, thì sóng 5 có khả năng sẽ bằng sóng 1 nên thấy thế:sweat_smile::sweat_smile:.

BTC hold theo key tuần với tháng thì k phải nghĩ luôn :grin:

2 Lượt thích

100k chuyên gia thổi nến :joy: :joy: :joy:

Mấy nay thấy tui thổi lên tận 41 ko, phụ thổi cái đi​:relieved::relieved::relieved:

Ae đừng lạc quan quá nhé. Mình vẫn đang ngồi rình theo tháng vì nguy cơ vẫn còn.

1 Lượt thích

trong thời gian ngồi rình , tranh thủ lấy vợ thôi anh :)))) chứ 12 cái nến tháng đóng là hết 1 năm đấy

Vào lệnh thì a có thể đặt limit được, còn lấy vợ a là phải đợi xác nhận chú ạ. Đặt limit bừa quét SL, rồi đặt lệnh nữa không vui đâu :joy:

2 Lượt thích

haha. Đợi xác nhận cẩn thận thằng khác vào lệnh trước đấy :)))))
Phụ nữ là một bài toán đề bài cho a+b=c tìm x. Đợi xác nhận xong thì không còn gì để xác nhận nữa đâu :)))

Thị trường luôn đầy cơ hội, mất cơ hội này ta tìm cơ hội khác. Câu này nói thành quen rồi :)))
Mà giờ chỉ cần a mua đúng được khung tháng BTC thì cần gì tìm. Vợ tự đến e ạ :kissing_closed_eyes:

2 Lượt thích

mua đúng khung tháng BTC mà súng đạn lại hoen gỉ thì con gái nó cũng không tìm đâu anh :)))

btc mà xuống quá 36362 chắc cắt ra , cắt hết coin khác luôn :face_with_head_bandage:

Chủ thớt cho mình hỏi tí, làm thế nào để gim cái thước đo lại trên biểu đồ nhỉ? Mình thường đo xong cái là nó mất luôn ^^ Xin cảm ơn, hihi

Chỉ mong nó xuống tháng a ạ :)).

Bác vào công cụ bên tay trái, từ trên xuống là hàng 7 (trên cái mặt cười) chọn Price range nhé

2 Lượt thích

Oh, bao lâu nay mình cứ dùng cái thước ^^ nông dân quá. Cảm ơn bạn nhiều ^^