Góc hụt hẫng, mất phương hướng

Mười lăm lệnh thua liên tiếp. Limit tại KLV quan trọng, đạt tỉ lệ RR = 1:1 để dời Sl cũng khó ^^

5 Lượt thích

oắt đờ heo. b xem lại video vì sao đợi giá hồi và video vào lệnh 2 khung thời gian đi khả năng sẽ giúp đc b

4 Lượt thích

anh đăng mấy lệnh đó lên để mọi người tìm lỗi sai khắc phục xem, chứ chuỗi thua như v càng trade càng tâm lý thôi.

2 Lượt thích

Cảm ơn bạn. Tư duy vào lệnh của mình chắc có vấn đề, mình sẽ dừng để xem lại.

haha,luyện võ chưa tới thì đừng có đi đánh nhau

3 Lượt thích

haha ai cũng phải trải qua thôi trước em cũng thế nhưng lúc thắng rồi lấy lại nhanh thôi theo em anh nên liệt kê lại các lệnh để xem sai ở đâu nếu không biết thì up lên hỏi ae hội quán ý chứ sai mà ko rút ra được gì thì cũng thừa anh ạ

1 Lượt thích

cũng giống bác này. thua nhiều lệnh liên tiếp mà không có cơ hội rời sl luôn

2 Lượt thích

mình nghĩ bạn nên đặt giới hạn lệnh thua liên tiếp mỗi ngày. vd 2 lệnh thua liên tiếp thì dừng lại k vào lệnh nữa, xem kỹ lại 2 lệnh thua đó đến khi tìm dc lỗi sai lằm ở đâu thì mới rút ra dc bài học dc.
mình nghĩ ai cũng có khoảng thời gian thua liên tục, chán nản nhưng kinh nghiệm mình rút ra là đừng cố vào lệnh tiếp khi thua liên tục. máu ăn thua sẽ làm mình mắc những lỗi sai cơ bản để rồi thua tiếp đến mức k tuân thủ quy tắc quản lý vốn luôn

2 Lượt thích

Xin chào bạn !
Mình cũng có 1 khoảng thời gian bị giống bạn. Tỉ lệ thua 100% , nhưng không sao bạn nhé ! Tập lại từ từ , chỉ cần kiên trì thêm chút nữa bạn sẽ thấy ánh sáng phía trước. Tập trung lại 1 cái thôi vì thị trường luôn thay đổi và trader cũng thay đổi liên tục. Nên lệnh cũng có xác suất thắng và thua, việc chúng ta là qlv thật chuẩn là được nè !

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhé. Hiện giờ mình cũng đã và đang dần lấy lại được những gì đã mất.

6 Lượt thích