Góc cháy tài khoản lần thứ n

Mình ở trong thị trường này cũng lâu, cũng có chút kiến thức nền tảng, nhưng ở trong phương pháp của Medio, mình vẫn là newbie, trên tình thần là mình đập đi xây lại luôn, học hỏi từ các bạn đi trước. Những ai đi trước, mình đều tôn trọng và đều muốn học hỏi, vì các bạn đều là tiền bối của mình. Nếu bạn thích kết bạn thì mình luôn sẵn lòng để trao đổi. Mình đã inbox zalo cho bạn rồi nhé.

2 Lượt thích

Ồ cũng có thể Vậy chốt lời coin tiền sẽ về đâu

chốt lời thì ít, mà cắt lỗ thì nhiều bác ạ. con lên sung sướng chưa kịp đình hình thì quay đi quay lại chia 5 xẻ 7 rồi

Mỗi người một cách nhìn và mục tiêu khác nhau đó bạn. Mình cũng ko đặt mục tiêu hay niềm tin nhiều vào fx vì mình đã làm online từ 2012 tới giờ rồi. Thực sự nhiều lúc cảm thấy rất trống rỗng và bơ vơ, Nhiều lúc thèm li bia cốc cafe mà ko biết gọi cho ai, vì lúc mình rảnh thì bạn bè bận hay đi làm… Fx trade tài khoản lớn và nhỏ mình nghĩ tân lý khác nhau nhiều lắm, kể cả người lâu năm. Mình đầu tư cũng chỉ dám đặt mục tiêu 20-40% 1 năm thôi thế là HP lắm rồi, sở thích của mình là BDS và mình cũng tin là mọi người chốt lời từ CK,coin hay fx trước sau gì cũng về BDS =))

1 Lượt thích

hình như mỗi mình là bán bds, ck để vào coin với fx. :joy: