Gía liên tục phá KL đảo chiều mà mình ko hiểu vì sao mong ae trong hội quán giải đáp giúp mình

Đây là quá trình mình phân tích và vào lệnh cặp AUDUSD 10.02.22

4 Lượt thích

Theo mình trong th này, giá chạm KL của Xh hồi trước đó đông thời các đáy cũng đã cao dần rồi thì mh vào khung nhỏ hơn tìm điểm vào lệnh ngược xu hướng , target đến cái vùng kl phía trên. Với giá đã phá qua sóng hồi r thì mh sẽ canh bán ở vùng đỉnh trước đó - nơi bắt đầu cái momen giảm mạnh

3 Lượt thích

Chào bác, em thấy thị trường trên khung 4h khá là nhiễu, em cho rằng thị trường trên khung 4H hồi về chạm fibo thì bật lên. Khá là nhiễu nên khi bác buy sell loạn xạ ở h1 thì dễ bị stl.

Khi thấy thị trường nhiễu như này thì không biết các pro xử lý khung tf bé hơn như thế nào?

1 Lượt thích

cái đoạn trước 10/2 còn okey, chứ cái đoạn bác hỏi mình cũng SL mấy lệnh y chang bác, bác @huyphuong có thời gian làm video đưa ra quan điểm của bác ae tham khảo nha, chứ cái đoạn này SL mấy lệnh mà ko hiểu lý do tâm lý quá

2 Lượt thích

Theo mình nghĩ là giá không hồi về KLQT của m15 mà hồi về KLQT của H1

3 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhiều nhé. :heartbeat:

Cảm ơn bạn nhiều nhé. :heartbeat:

2 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhiều nhé :heartbeat:

1 Lượt thích

em đang mong các anh em vào phân tích thêm trường hợp này, khá khó hiểu hihi…

1 Lượt thích

ok bác nha,tuần rồi AU đi ngáo thật đó bác trade tuần vừa rồi ổn chứ?

3 Lượt thích

tuần trước đó thì okey, chứ tuần này SL liên tục rồi bác ơi, toàn lệnh mình thấy đẹp mà SL, thấy video bác post trên youtube rồi, để trưa rãnh xem sao, thanks bác

1 Lượt thích

bác @huyphuong có làm review rồi nè bác, xem thử ntn nha

3 Lượt thích

Bạn nhiệt tình quá cảm ơn bạn nha

3 Lượt thích

ae hội quán giúp nhau thôi bác ơi, trước mình cũng gặp như bác thì cũng dc mấy bác khác share này nọ, giúp qua lại ấy mà :smiley:

1 Lượt thích

Tuần này các cặp U và Gold đều đi ngáo do tình hình chiến sự Nga - Ukaraina.
Các b trade thì ăn ngắn 1,2 R thôi rồi té nhanh.
Trade theo PA nhưng tin tức quan trọng ảnh hưởng rất lớn đến giá.

2 Lượt thích

nhìn mấy bạn, trade thật là ngây thơ :smiley:

Lúc đầu ai mà chẳng ngây thơ bác
Mờ bác hết giai đoạn ngây thơ chưa?

2 Lượt thích