EU - Phân tích nhưng không vào lệnh

Hello anh em, trên forum đã có các bài về phân tích lệnh sau khi giá đã chạm TP hay SL , nhưng chưa có bài nào phân tích rồi không vào lệnh, nay góp vui với ae hội quán.

Đây là cặp EURUSD lúc chiều nay.

Mình cũng hơi bị tiếc đấy :joy: :joy: :joy: , nhưng mà thôi có tín hiệu đâu mà vào lệnh.
Nếu anh em có vào lệnh trong trường hợp này thì bình luận thêm góc nhìn của mọi người nhé. Điểm sell của mọi người ở đâu.

4 Lượt thích

chỗ phá vỡ nó xấu quá nếu là mình cũng k dám vào lệnh limit. đợi setup đẹp thì lại k có. Thôi nhớ lại khẩu quyết tâm pháp của ad là " Thà bỏ qua 1 cơ hội đẹp hơn là vào 1 setup tồi bấy bề ạ

3 Lượt thích

2 Lượt thích

như này chú chú

1 Lượt thích

Vẫn còn cái M15 tăng nên mình không đặt limit. Chỉ định sell về keylv M15.

Nó chưa chạm klv quan trọng M15 mà. hihi

Ý bạn Quyết là làm 2 lệnh sell limit kiểu xác xuất ý hả.

2 Lượt thích

yes bạn! :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Lượt thích

Biết thế thì chiều nay đã ấm rồi :rofl: :rofl: :rofl:

hihi. e hn bận cả ngày thấy hội quán nhộn nhịp quá nôn nào hết cả người. Hn cặp nào cũng có kèo thì phải.

1 Lượt thích

Tắt máy ngủ sớm nhé, không là lại táy máy vào lệnh :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Lượt thích

Đỉnh trên đã chạm keylevel quan trọng của xu hướng giảm, giá giảm lỡ cỡ chả ở đâu cả vì thế mình thấy trường hợp này xác suất giảm tiếp cực kì cao. Có thể vào lệnh theo xác suất 1 là mô hình 2 đỉnh thua thì vào ở keylevel quan trọng hoàn toàn hợp lý đấy

6 Lượt thích

kaka. Giờ vào chém với mấy a e hội quán thôi. kèo còn nhiều. tiền còn đó.hihi

1 Lượt thích

E cũng ko vào limit lệnh này đc vì thấy giá phía dưới chạm Key H4 tăng

mấy anh thấy sao?

2 Lượt thích

Nếu mà H4 giữa 2keylv mình cũng như bạn không vào lệnh. Mình vào lệnh ở sóng trong khung nhỏ thôi.

1 Lượt thích

Bài phân tích rất hay. :clap:
Mình học đc rất nhiều từ các bạn. Thank :slightly_smiling_face:

1 Lượt thích