E loss lệnh G/U mà vẫn chưa ngộ ra dc j, mong mng giải đáp dùm

Mình đang limit các bác ạ.

Gần đúng rồi a. Nhưng ko phải e vào lệnh ở đó

mình nghĩ đó là KLQT vì nó đã phá qua cái đỉnh phía bên rồi và cũng đã có 2 cây nến xanh phá qua rõ rànghttps://www.tradingview.com/x/nVKPwyA6/

chắc em cũng phải nghỉ forex 1 thời gian. Cái lệnh GU hôm qua là cái lệnh em chắc thắc đến 60% theo những gì mình được học. Nhưng chẳng hiểu sao sau khi dương được 1R lại có 1 phá vỡ giả quét ngược lên trên. Phải chăng nếu em không vào lệnh đó thì giá nó đã cắm thẳng xuống dưới. Đêm qua ngủ được 1 tiếng là lại phải tỉnh giấc check lệnh mà giá cứ dập dìu ở điểm đặt lệnh. Quyết định cắn lỗ ở 0.5R vì cảm thấy quá ức chế. Từ lúc đánh forex toàn cắt tay chứ giá chưa bao giờ chạm TP. Cảm thấy bản thân kém cỏi quá. Thôi nghỉ forex lấy lại cân bằng đã. Chúc anh em ở lại thành công rực rỡ.
p/s: anh Trung: em cũng đang học thiền rồi. có điều em không vào điểm danh thôi. HI vọng hoàn thành 30 ngày thì sẽ có sự thay đổi.

4 Lượt thích

Ủng hộ quyết định của em. Cai đc là tốt. kaka

2 Lượt thích

e sợ cuối tuần lại có bài poss …liên hoàn vả maket ấy chứ a…cai zi chứ a zai…kkk

1 Lượt thích

Kaka. Cứ vào hội quán thì sẽ fomo ngứa tay cho xem. Nhưng lần này xem Dũng kỷ luật tới đâu. A thấy Dúng nói dừng trade 1 thời gian lần này lần thứ 2 rồi.

1 Lượt thích

coment nặng mùi 1/4 đây :)0000

1/4 bác Quyết ơi :smile: :smile: :smile:

Đọc xong tưởng thật cho đến khi thấy bác lovegod kia cmt 1/4 haha.

Uh ha mình quên mất. Thấy bạn ấy nghiêm túc quá mà m quên hn 1/4. kaka.

Trong đây toàn pro, mình rất ngại post bài chỉ vào đọc comment thôi mà thấy ae giỏi quá đi mất.

mình nghĩ là ko vì 2 nến đỏ hồi lại chưa thoát qua vùng giá của em pinbar râu dài trước đó

đêm dạy check lệnh thì phải thiền 300 ngày rồi. kakk. chúc bạn trở lại và thật sự lợi hại

2 Lượt thích