Đồng bộ MT5 giữa 2 máy tính

Chào cả nhà. Có ai trong hội quán biết cách đồng bộ MT5 (trade sàn Exness) giữa 2 máy tính không ạ? Chả là mình vẽ KL,… trên máy tính công ty, mình muốn nó đồng bộ trên máy ở nhà, để không phải vẽ lại nhận định của mình nữa. Xin cảm ơn.

Đồng bộ MT5 giữa 2 máy tính thì mình ko rõ nhưng sao bác ko nhìn chart trên biểu đồ của
tradingview, nó cũng vẽ klv hay lưu lại các nhận định được, rồi xem ở nhiều thiết bị được, phân tích hay nhìn chart của tradingview cũng đẹp hơn của mt5 nhiều.

2 Lượt thích

Mình cũng đang dùng Tradingview, nhưng mình đang backtest trên MT4 (Forex Simulator) mà tiền nó nhảy như trade thật, từng nến nó nhảy từ M1 (chứ không như Tradingview khi chuyển khung thời gian khá bất tiện) Nên mình muốn chuyển dần sang MT4 & MT5, không phải dùng Trading view nữa. Cai dần Tradingview.

1 Lượt thích

nếu là bản mua 100$ thì có chỗ save đó bạn, bấm và lưu file lại, gửi file đó về facebook zalo rồi về nhà tải lại, và dùng bt. Mình cũng từng định bỏ tradingview để backtest bằng giả lập đó, nhưng mà khó phân tích lắm bạn, vẽ vời thì đơn giản nhưng mà chế độ thu phóng cùa nó hạn chế quá, khó phân tích nên mình quay lại backtest tradinggview.

1 Lượt thích