Đọc comment này xong mà chỉ biết mỉm cười

Sáng nay mình mới đọc được comment ở trên kênh. Đọc xong tự nhiên mỉm cười, đột nhiên nghĩ lại thời mình mới vào biết chút chút về phân tích kỹ thuật và vài chỉ báo nghĩ là mình giỏi lắm, chắc mấy ông đi trước đọc mấy comment của mình ngày xưa cũng ngồi cười như vậy…
Câu chuyện này gần như ai cũng phải trải qua từ chưa biết gì, biết 1 chút nghĩ mình giỏi lắm, coi những người khác là sai hết. Nhưng đến khi thị trường vả tơi tả, mới cúi đầu xuống, chịu khó lắng nghe và tìm hiểu hơn thì càng tìm hiểu, càng thấy mình nhỏ bé…

15 Lượt thích

nến Nhật đọc chưa thạo thì nói gì đến nến HK kia

1 Lượt thích

Chắc ( Ban chuyên gia ) của đội nhóm nào đó :rofl: :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Luôn luôn có điệp khúc sẽ cháy tài khoản, quản lý rủi ro là cái quan trọng nhất mà không làm mà cứ đi tìm phương pháp.huhu

2 Lượt thích

Đọc xong cười chết luôn, y chang mình hồi xưa mới học được mấy cái chỉ báo rồi tưởng cao siu ngồi phân bua với tụi bạn như thật. Hên là hồi đó k lên mạng trình bày như này nếu k h này xem lại chắc xỉu quá.

2 Lượt thích

Chuẩn luôn. Mình cũng chỉ nói với bạn bè chứ không comment hay gì trên mạng. Nên chỉ biết mình ngu trong lòng thôi :)))

2 Lượt thích

Lúc mới học được cái gì mới toàn nghĩ vậy a, lúc mới học phương pháp a xong thì cũng nghĩ phương pháp trước đó không ra gì đấy

1 Lượt thích

Sau mới thấy phương pháp nào không quan trọng, quan trọng nhất là quản lý vốn đã :))

4 Lượt thích

Hoa hậu thân thiện Medio à @@ :))) phải phá lên cười há há thì mới đúng với độ tấu hài của thằng cha cmt này. Đọc xong mà em không hiểu nó nói éo gì luôn. Thôi kệ bố nó đi. Hiểu thêm tốn não :)))

A thân thiện từ bé mà. Mấy bà hàng xóm hỏi làm gì a toàn bảo em làm marketing. Suốt ngày bị nhờ mở khóa tài khoản Facebook với tư vấn quảng cáo để chị bán cá kho…
Giờ chắc phải chuyển sang bảo em làm Forex với Coin, chị có tiền không đầu tư đi này… để nghĩ mình là thằng lừa đảo lần sau đỡ nhờ :sweat_smile:

2 Lượt thích

Phương pháp Medio nó cho thấy mình chỉ có 1 điểm duy nhất là Keylevel và mình tập trung vào, thường phương pháp khác sẽ có nhiều điểm vào lệnh, nó đúng với Make forex simple

Thôi anh ơi, cẩn thận mấy bà báo công an đấy :))) Nói với ai thì nói chứ đừng có chia sẻ với mấy bà háng xóm.
Căn bản tại anh chưa vợ nên các bà ấy hỏi thôi chứ không phải do nghề nghiệp đâu. hehe :)))

1 Lượt thích

Ảo tưởng k tự nhiên mà mất đi,nó dc truyền từ thế hệ này sang thế hệ khác =)))))))))))))))
Mong video hay bài viết của a mãi hehee

1 Lượt thích

đọc những comment như thế này thì chỉ có những thiền sư như ad tu thành chính quả mới không có cảm giác gì :)), như mình mà ko thấy cú thì lại thành tự lừa dối bản thân

2 Lượt thích

bấy bề này thả vào Gr mình cho nhìn mấy b vào lệnh M1, M3 chắc ngất :))

a medio cho bọn e ít đánh giá về coin những ngày gần đây dc k ạ, đánh giá thôi nhé, và cho chúng e biết a đang suy nghĩ gì dc k,

1 Lượt thích

Anh em đầu tư theo khung tuần, thánh thì cứ chia vốn ra như bài phân tích trước mình đã chia sẻ thôi. Vì đầu tư theo tuần nên nến tuần chưa đóng cũng chưa phải phá.
Nhớ nguyên tắc đừng all-in là được. Giá kiểu gì nó cũng sẽ sideway 1 thời gian chưa chưa lên hay xuống hẳn ngay như nhận định thôi.
Nhớ đừng xem tin tức để bị fomo hay hoảng sợ nhé. Tin tưởng những gì đã học được và phân tích. Chọn coin tốt nếu mua được rồi thì chờ thôi.

6 Lượt thích

Xã hội luôn luôn cho những thành phần như vậy

2 Lượt thích

Với mấy thành phần này cứ để nó thể hiện đi Ad. Rồi thị trường sẽ vả cho nó tỉnh ra :laughing:

1 Lượt thích

May mà mình ngu mình theo medio, nên còn ở lại, chứ thông minh như thánh này chắc thành thánh rồi. :grinning: :grinning:

1 Lượt thích