Đầu tuần lần đầu thắng đc lệnh vàng theo m5

Đây là 2 lệnh em vào hôm nay
Cơ bản lần đầu tiên vào lệnh khung m5 mà lại thắng. nên hôm nay vui quá khoe với mọi người
Mong anh em góp ý

7 Lượt thích

kaka. sell đường lệnh đi vào lòng người :))) bác cố gắng phát huy " túm tóc tạt tai tát tới tấp con vàng " :)))

thi thoảng vả cái thôi b ơi ko bị nó vả
Cơ bản con này có lúc mình nhận định nhưng vào lệnh vẫn k tự tin bằng cặp tiền

vàng với tiền chỉ khác nhau cái tên thôi mà. tránh đánh coin ra. chứ vả hết. hôm nào yêu đời, t sẽ sang vả thử chỉ số hoặc hàng hóa xem thế nào. :))))

Pha sell chất lượng quá bro, làm mình mở mang đầu óc ra nhiều. Còn pha buy thấy nhiều ng cũng buy đc vì dễ phân tích, mình cũng đang giữ lệnh và taget lên key lv H4 như bạn…

1 Lượt thích

Ngày xưa cái thời còn trade khấn :))) chưa theo a Trung bị nó vả cho nhiều quá nên giờ vẫn cứ ke
:expressionless: :expressionless:

cứ tính lot + SL đúng đủ khối lượng thì sợ gì con vàng này. Mà con vàng này nhiều nó cũng chạy hơi mất dạy thật.

đâu có gì b ơi. lâu nay mình k dám xem m5 vì sợ nhiễu
Nay thử vào xem thấy đẹp vào luôn

uh lúc nó chạy mất dạy SL 4,5 giá chả có ý nghĩa gì ở khung m15
Dạo này nó đỡ láo hơn rồi :grin:

giá sắp chạm TP mà trời cho quả GAP 1 R qua TP thì còn gì bằng :)) mỗi tội là đời không như mơ

1 Lượt thích

Phân tích hay quá nhỉ…

1 Lượt thích

Phân tích chuẩn quá. Chúc mừng pro!

1 Lượt thích

Chúc mừng bạn, đầu tuần đã có lộc rồi

1 Lượt thích

Suốt ngày bảo ae không trade vàng vì spread mà thấy bài viết vào biểu đồ thấy kèo nên cũng fomo vào lệnh.
Hai lệnh này là theo M5 nhé. Lệnh đầu dương quá trời giữ mãi mà cuối cùng hòa vốn. Giá vẫn chưa lên cái KL trên nên tiếp tục vào lệnh khác y hệt.
Tự hứa vào lòng ko xem các topic về vàng nữa đâu. :confounded:

5 Lượt thích

kaka. hôm qua em thấy anh bảo giá vẫn chưa phá cấu trúc m5 là đoán thế nào anh cũng vào lệnh mà :v

1 Lượt thích

Chú tinh quá. Tại thấy nó tạo cấu trúc đẹp quá nên không cưỡng lại được :confounded:

2 Lượt thích

ngon thế a ơi
e đang gồng lệnh ở m15 nên thấy a nhắc vẫn k dám tham :laughing: :laughing:

1 Lượt thích

chắc cái đoạn e kêu nó vòng ngược lại…làm a fomo rùi…kkk​:joy::joy:

1 Lượt thích

Khiếp hồn. anh TP kiểu gì mà chạm Tp cái là giá tụt sấp mặt luôn. Market có họ hàng , anh em kết nghĩa gì với anh không đấy :))))

đúng là vua lì đòn, lệnh quay về thường mình ko dám vào thêm vì sợ sai cơ :slight_smile: