Đánh scap với 1 khung thời gian được không

cho e hỏi medio chút là nếu e muốn giao dịch scap vàng và gbpusd e chỉ giao dịch khung m15 mà không dùng khung lớn như h1 h4 d1 được không?
e chỉ nhìn m30 rồi e vào lệnh m15 có được không và khi m30 đang tăng đảo chiều thành giảm e tìm kiếm điểm sell,chứ e k đi theo xu hướng khung lớn được không a medio
vì e thấy a có làm các video chỉ đánh khung m15 nên e muốn đánh scap khung m15 được k?

1 Lượt thích

bạn định buy ngay tại KLV này hả?

2 Lượt thích

xem nó chạy như nào đã ạ

2 Lượt thích

anh bạn này phải ở bá thước không

Scalping là giao dịch lướt sóng với các khung ngắn như M1, M5. Bạn giao dịch với M15 khi có cấu trúc đẹp thì không còn gọi là scalping nữa rồi. Mình không hướng dẫn và khuyến khích mọi người scalping.
Còn vào lệnh thế nào là ở bạn. Không theo xu hướng thì rủi ro. Đúng hợp lưu thì tỉ lệ win cao hơn. Chỉ khi thua lỗ mới tự bản thân nhận ra được.
Bạn cũng đọc nội quy của Hội Quán nhé. Đừng chụp những cái hình giá đang chạy thực tại lên. Đây là lần thứ 2 rồi.

1 Lượt thích

mình bá thước bạn ạ, b biết mình à

2 Lượt thích

k đc đăng hình trực hiện tại à medio mình k biết.mình nhìn xu hướng m30 là xu hướng chính còn về m15 để tìm điểm vào lệnh đc k

1 Lượt thích

chưa biết mặt bạn nhưng nhìn ảnh bạn để là mẹ nên biết.đối diện siêu thị miền tây

bạn ở chỗ nào. nhiều tuổi chưa

mình 26 tuổi mình dưới thành phố nhưng hay lên đó vì người nhà trên đó

có zalo k kb đi mình đồng hành cùng nhau cho vui

1 Lượt thích

Để tránh bị khóa tài khoản. Bạn đọc nội quy trước khi đăng bài. Hội Quán không nhận định tương lại, share kèo.

2 Lượt thích

Bá thước - thanh hóa hây ở đâu bác