Có thể mọi người hứng thú

Hello các anh chị em hội quán.
Nếu có thể mọi người biết thừa là 24/5/2021 . Nếu không có gì thay đổi ngày mai sẽ là 25/5/2021 :smiley:
Và sau đó 1 tháng là kỉ niệm 1 năm kênh Medio trình diện cộng đồng. :smiley: ( mở bài hơi rườm rà )
Không biết anh @Medio đã chuẩn bị gì chưa. Ngày trước thấy bảo chuẩn bị áo hay cốc gì đó… Không biết là mải vả market còn nhớ hay không.
Nhân sự kiện kỉ niệm này, em có ý tưởng anh @Medio tổ chức một cuộc thi trade từ giờ đến ngày kỉ niệm ( hoặc ngày nào đó tùy ý ) để tặng quà :))))
Các tiêu chí đánh giá thì tùy anh quyết định.

Nếu tổ chức cuộc thi em xin tư vấn là nên tổ chức trên sàn FXCE.
Sàn này có chức năng đánh giá tài khoản khá là hay , ( lưu lịch sử + / - theo % tài khoản . )
thứ 2 là trade DEMO spread = 0. ( có phí hoa hồng ).
Thứ 3 là sàn này đang có chương trình cấp vốn cho trader. Sau cuộc thi nếu ai giỏi thì có thể sẽ được trade quỹ thì sao ???

8 Lượt thích

tự trade mà kiếm ăn thôi bro.ham hố gì trade cho quỹ.tâm lý ghe gớm lắm.trong hội quán mình cũng có vài nguời trade quỹ đó.

em đang hô hào tổ chức thi trade kỉ niệm 1 năm thành lập kênh thôi anh. chứ em không hô hào kêu gọi anh em trade quỹ. ai thích thì theo. không thích thì không theo cũng được mà. @@ trade quỹ thì họ cũng có giới hạn cho mình thôi. sụt giảm 10% là out rồi. với lại nghe bảo 16 tháng mà chưa có ai đạt được tiêu chí sàn đề ra

1 Lượt thích

E vẫn mong muốn đc tặng cốc anh @Medio ạ.
Bởi lúc nào ngồi ở bàn máy tính e cũng có cốc nước bên cạnh=))

1 Lượt thích

haiz. cũng hay ,nhưng vấn đề bây giờ vẫn là kiếm được tiền đã cái dũng

1 Lượt thích

sao tiêu cực u sầu thế anh. Đợt này chắc trade không tốt à anh. Cứ kiên trì thôi anh. Bình tĩnh đánh giá vấn đề . Đừng hoảng loạn quá.

Muốn gặp AD offline và anh em đc thì tuyệt chứ thi thố tầm này mệt lắm
Còn đồ lưu niệm thì nếu có chắc ko chưa dám dùng.
Nghề trade còn nhiều định kiến lắm

1 Lượt thích

đợt này càng trade a lại nhìn ra quá nhiều vấn đề ,street vl

Anh Trung giờ mà lộ diện là bị bắt cóc ngay :smiley: thôi để anh ấy ở ẩn thôi :smiley:

2 Lượt thích

Nhìn ra là tốt đấy anh. lùi 1 bước tiến 3,4 bước thôi anh

1 Lượt thích

thỳ chỉ cần cái cốc có in con rùa thôi là đã đủ rồi,mỗi ae trong này hiểu đc thôi=))
Nhìn vào đó để chậm lại :kissing:

2 Lượt thích

@buitrongdung nhớ zai v~. A quên mất đã im im định ỉm đi rồi.
Chắc anh cũng sẽ làm thứ gì đó để lưu niệm cái hành trình 1 năm này nhưng tổ chức cuộc thì trade thì chắc là không đâu vì không muốn anh em máu me lại FOMO. Nếu có thi chắc thi xem ai vào ít lệnh nhất tháng :)))

8 Lượt thích

8 năm trước mình làm digital marketing lúc đấy còn mới. Nói nghề của mình chẳng ai hiểu, lại còn mang tiếng là làm trên FB, trên mạng vớ vẩn, còn chẳng được coi là một nghề. Mấy năm sau thì nó là nghề hot, bất cứ công ty, cửa hàng, doanh nghiệp nào cũng cần. Các trường đại học cũng phải có các khoa riêng về thương mại điện tử cho phù hợp với thời đại.
Mình tin là Trading cũng sẽ dần trở lên rộng rãi như vậy.
Cái gì mới khi bạn là người đi đầu sẽ đều có những điều nghi kị. Anh em phải tin vào lựa chọn của bản thân. Mình không lừa đảo, không đa cấp, không cướp tiền của ai, đổ mồ hôi, chất xám, tri thức vào thì có gì đâu phải xấu hổ. Phải tin vào lựa chọn của mình thì mới bước dài được chứ.

13 Lượt thích

tặng quà hết hội quán cũng căng ak kkk

Đồng ý với b nào đó ở trên, nếu đc thì chỉ mong đc cái cốc hay cái gì đó đơn giản, đi theo nhắc nhở mình mỗi khi vào lệnh và tránh tâm lý fomo là tuyệt vời rồi ạ

1 Lượt thích

Tặng vậy ai gói quà mấy a zai :blush:

Hôm nay nhờ video mới trên youtube của anh Trung mà mình lại ghé lại vào HQ. Thật sự là nhớ giọng nói anh Trung kinh khủng (nói kín đây thôi chứ không dám kể với chồng, haha). Thứ 2 tuần trước cứ chờ youtube thông báo mà không thấy gì :cry: . Nay vào HQ lượn một vòng thấy vui ghê luôn.

Ý kiến của mình là anh Trung mở một cuộc gặp mặt online qua zoom đi, cho anh em gần xa nhìn thấy nhau…tự uống trà cũng được hen ^^ .

2 Lượt thích

anh Trung giờ mà thò mặt ra là bị bế đi ngay. :))))) zoom online là bị truy xuất IP ngay.

Nếu có cuộc thi này chắc e đoạt giải nhất rồi, để cuối tháng e làm một bài review lệnh mới được.

Giờ mà thi chắc mình đội xổ luôn :joy: :joy: :joy: