Có cái câu hỏi này mọi người liệu giống mình

Học bao nhiêu phương pháp thì mình vẫn thấy đánh klv quan trọng phương pháp cũ của medio vẫn là hiệu quả,riêng khoản OB của medio thì mình thấy ko hiệu quả lắm vs mình lắm,và thấy OB của medio hơi rối não mình,riêng ae thì sao

4 Lượt thích

A đánh bằng phương pháp cũ vào lệnh tại klvqt đã có lãi đều chưa ạ?

2 Lượt thích

Theo mình cảm thấy pp cũ của medio đơn giản hiệu quả thôi,lãi đều thì chưa

Mình thì thấy áp dụng OB vào CTTT thì nó tốt hơn, tối ưu RR và cảm giác tự tin hơn mỗi khi vào lệnh, nhưng với mình thì áp dụng cho cặp AU lại ổn hơn vì nó đi thuần hơn so với GU

Nó có thể là cải tiến với người này hoặc cải lùi với người khác mà, nhưng mình nghĩ là nó khắc phục được đa số nhược điểm của pp cũ, vào lệnh thấy tự tin hơn hẳn

1 Lượt thích

m thì thấy yêu thích pp cũ hơn,vẫn dùng nó,nhưng thấy ít kèo

K biết sao e vẫn chưa thạo và sắp tẩu hỏa với mấy cái OB nhưng vẫn thấy nó hiệu quả hơn trước :rofl:

Quan trọng bạn thấy hợp với hiệu quả thì tiếp tục thôi, tập trung và tối ưu vào những gì mình có, mình hiểu chứ đừng fomo theo pp khác (nhất là khi thấy ngta show lệnh trong khi với pp của mình thì đang lỗ chẳng hạn).
Medio chia sẻ 10 phần mà mình học xong ngấm được 2 phần thì cứ mang 2 phần đó ra triển trước, 8 phần kia để từ từ ngấm hoặc nếu ko hợp, ko hiệu quả thì bỏ sang 1 bên.

2 Lượt thích