Chia sẻ các quỹ phổ biến tại Việt Nam

Bên đó sẽ gửi tk cho mình để bắt đầu thi đúng không ạ ? Nhưng sao em xem ở kia nó có cả ngày kết thúc rồi, tức là nó gia hạn luôn rồi đúng k bác

2 Lượt thích

trc cái tk kia của e e mở hôm nay thì mai có tk. còn thơi gian thì nó tính từ lúc mình đặt lệnh đầu tiên

2 Lượt thích

Cảm ơn bác, mình mới lần đầu nên còn bỡ ngỡ.

:)))).tk thi sao bác k chọn mff ấy kk.

1 Lượt thích

Mình thấy bên này rẻ nhất nên mình test thử😅 luyện kỉ luật chứ mình trade vẫn sml hoài

Ok cảm ơn bác😝 để lần này mà thi tạch em qua mff coi.

1 Lượt thích

lần sau bác chọn mff đi bên mff thì cũng có 80u ak bên đó thì chuyên nghiệp cũng như thử thách cũng có vẻ dễ hơn. tcf thì thường mua tk trả phí hhh.

1 Lượt thích

Thanks bác nha :slight_smile: mình chưa tìm hiểu kĩ. Thôi lần đầu coi như học phí ^^ biết đâu pass

Mình cũng mới đóng phí bên FTMO 10p có tk luôn nè

1 Lượt thích

bên ftmo thì nó best rồi bác :))0

1 Lượt thích

TCF đâu có cần thi, cứ đóng tiền hàng tháng là có tk ngay.

1 Lượt thích

Mình mới đọc qua nên chưa rõ ^^. Biết thế mua tk từ đầu cho nhanh.

Tk đóng phí theo tháng cuả TCF thì đòn bẩy nó chỉ đc 1:6 thôi bác ak. còn lại nó vẫn có tài khoản thi mà

2 Lượt thích

Cái Traders Prop mình đọc trên trustpilot thấy bảo là scam nên mn cẩn thận nhé

1 Lượt thích

trên yt cũng phốt quỹ này nhiều lắm.

1 Lượt thích

Đăng ký MFF ntn bác. Mình mở sign up nhưng không được. Hay là mua gói quỹ trước rồi MFF gởi mail cho mình account để đăng nhập. Bác hướng dẫn với nhé

Có bác nào tham gia quỹ theproptrading chưa, cho xin review với, thấy phí thấp, nhưng k biết support thế nào.

MFF mua rồi đợi khoảng 12 tiếng sẽ nhận được tk, trước mình cũng định mua theproptrading nhưng nhìn trang web chán quá, nhiều review xấu, 0 commission thấy lợn cợn thế nào ấy, nên qua MFF luôn.

là tài khoản để đăng nhập lên website phải k bác, chứ mình sign up khi chưa mua quỹ thì không được? Còn tài khoản giao dịch MT4/MT5 chăc chắn là sẽ có

MFF trả tiền mới cho tạo account, sau khoảng 12h sẽ nhận được trading account để đăng nhập vào MT4. Khác với FTMO, cho tạo account trước rồi muốn mua hoặc dùng tk trial cũng được.

1 Lượt thích