Chào mừng đến với Price Action Hội Quán 2.0

Chào mừng bạn đã đến với Price Action Hội Quán 2.0. Đây sẽ là ngôi nhà mới nơi chúng ta cùng nhau tiếp tục hành trình trong thời gian tới.
Price Action Hội Quán 2.0 sẽ có địa chỉ chính thức: hoiquan.medio.finance
Sự ra đời của Price Action Hội Quán 2.0 sẽ giúp chúng ta thảo luận tương tác dễ dàng hơn do bản cũ có nhiều hạn chế. Price Action Hội Quán 2.0 sẽ:

• Có tốc độ nhanh hơn do chạy trên máy chủ riêng.
  • Thảo luận dễ dàng hơn do là nền tảng diễn đàn chuyên nghiệp.
  • Tính năng xem tiếp, đánh dấu giúp bạn dễ dàng theo dõi các chủ đề trên Hội Quán.

…và rất nhiều các tính năng khác chờ anh em khám phá.

Trong phiên bản Price Action Hội Quán 2.0 này khu vực Price Action Tinh Hoa sửa hoàn toàn một số lỗi như bản cũ dù đã mua Khóa học đăng nhập vẫn bị thông báo không thể xem được.
Tiếc là mình đã cố nhưng không thể chuyển dữ liệu từ bản cũ sang được. Mình sẽ up lại thủ công các chủ đề quan trọng sang để mọi người tiếp tục thảo luận.
Hội Quán cũ mình sẽ khóa lại không thể thảo luận nhưng vẫn sẽ giữ nguyên các nội dung cũ để mọi người có thể xem lại khi cần. Mọi người có thể truy cập Hội quán cũ tại: https://go.medio.vn/forum
Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục đồng hành cùng mình giữ lửa để Price Action Hội Quán 2.0 còn mạnh mẽ hơn nữa!

45 Lượt thích

Hay quá a ơi. Cái này dùng mượt sướng thật.

5 Lượt thích

Mượt quá Anh. trực quan như các nền tảng mạng xã hội luôn.

1 Lượt thích

Sang cái mới này mọi người thay avatar nhìn ai cũng lạ :smile:

5 Lượt thích

Nhìn xịn sò đấy a ơi hehe :grin::grin:

1 Lượt thích

Anh ơi, username không được sửa ạ ><

Username theo tài khoản trong khoá học rồi nên sẽ không sửa được bạn nhé

3 Lượt thích

ái chà mình cứ tưởng có vấn đề gì đó. công nhận chuyển sang nhà mới rộng rãi và thoáng đãng lắm tiện nghi hơn hẳn. Tks Ad cho ae có nơi để rèn luyện bản thân giao lưu cùng học hỏi :v:

1 Lượt thích

cái chuyên mục Gu và những keylevel đâu nhỉ tìm mãi

1 Lượt thích

Nếu có thể bạn Trung cho cái link qua lại giữa cũ và mới cho anh em dễ dàng switch qua lại và thêm link của khoá học vào chỗ anh em đi lại dễ dàng.
P/s: Tốc độ “bàn thờ” thật.

1 Lượt thích

Hội quán mới bác làm cái mới đi cho có thay đổi.kaka

1 Lượt thích

Ở bên hội quán cũ rồi bác. Làm cái mới cho nó hoành tráng.

Thật tuyệt vời :heart_eyes:

1 Lượt thích

hay quá anh, anh ơi cho em hỏi em nhỡ mua gói 1 năm có cách nào up lên gói vĩnh viễn không anh

1 Lượt thích

Đại ca lập lại cái mới giúp em cho nó chính chủ nhé

3 Lượt thích

Bạn mail giúp mình về go@medio.vn để mình hỗ trợ nhé

4 Lượt thích

Í bây giờ muốn nâng cấp vẫn được hả a?

vâng anh em gửi mail cho anh rồi, mai anh check giúp em nhé

Hội Quán 2.0 xịn quá, tốc độ load quá nhanh :+1:

2 Lượt thích

Được cái có ông Ad chắc hồi đại học không trốn tiết nhiều nên giờ anh em mới có cái này dùng. kaka.

1 Lượt thích