Chắc Các AE Đã Trải Qua Cảm Giác Này

Cảm ơn người anh em đã đồng cảm
Chúc bác sớm thoát khỏi giai đoạn này nhá đọc cmt của b vaf các ae trong hội quán đunhs giải toả tinh thần luôn hehe

vốn mình cũng nhỏ mà :smiley: ý mình là bạn dừng giao dịch ý chứ k phải dùng nến 2D để trade đâu

4 Lượt thích

MÌnh có tháng trade loss 13 lệnh liên tiếp. Lúc đó cũng tâm lý đấy. Rồi mình lại xem video anh Trung lại. Nghe giọng a Trung công nhận nó ấm và dễ bình tĩnh lại thật. Rồi sau đó lại bình thường lại. Khi đúng sgk thì chyện j đến cũng đến thôi. Cứ bình tĩnh đẹp rõ ràng hãng trade bạn ơi.

2 Lượt thích

chắc từ tuần sau mình sẽ nghỉ 1 2 tuần nghỉ ngơi cho đầu óc thoải mái rồi quay lại thị trường
Cảm ơn bác nhiều nhé

1 Lượt thích

Kì cựu như bác Quyết đây còn loss liên tiếp thì mình chim mới nở chắc còn phải luyện tập và ăn sl dài dài mới tới tầm của B

3 Lượt thích

SL là món đặc sản của trader mà bạn. Mình mới là gà con thôi bạn. Ráng bằng 1 nửa của a trung là ok rồi bạn ơi.

haha hóa ra chuỗi thua 16 liên tọi của em không là gì cả

1 Lượt thích

Tự nhủ khi nào đọc hết quyển này tk sẽ có màu xanh :))

2 Lượt thích

Đọc thể loại này thi thoảng đọc thôi bác. Nghiền ngẫm nhiều quá sinh ra ATSM không tốt cho tâm sinh lí đâu ^^

1 Lượt thích

Quyển này nói về gì đó bạn

Tải luôn về kindle để đọc bác ạ

1 Lượt thích

Chủ yếu nó rèn cho mình thói quen tốt thôi, đọc thêm quyển sức mạnh của thói quen. Nhưng quyển này để đọc đúng theo sách dạy thì đọc mất 10 tháng đấy :)).

Mình ít đọc thể loại này, thi thoảng đọc lại để cung cố căn cơ thôi. Chứ mình đọc chủ yếu mấy tiểu thuyết để nghiền ngẫm câu từ ý nghĩa của tác gỉa.
Sách phát triển bản thân thì có nhiều, quyển nào chả giống quyển nào, mọi người cứ chọn cho mình một cuốn ưa thích rồi nghiền ngẫm nó là đủ rồi.

Mình đang tờ kinh số 2, vài ngày nữa là sang được tờ kinh số 3 :wink:

M ms đọc quyển này đc 2 ngày :)) mà chỉ đọc sáng dậy vs tối trc khi ngủ thôi. Vừa đọc xong 3 quyển a T tặng mn, k đc tặng mà tự mua về đọc để có tư duy giống Ad:)) mỗi quyển đọc xong cảm giác tự tin x10 ấy :))

1 Lượt thích

3 cuốn đó sau khi nghe ad Trung giới thiệu mình cũng đã mua về cày xong, cuốn này mình cũng đang kiên trì đọc ngày 3 lần theo chỉ dẫn, hi vọng sau 10 tháng thì sẽ thực sự lột xác thành một con người mới :star_struck:

1 Lượt thích

Mình ms đọc xong 2 cuồn, còn cuốn nhà giả kim đang đọc dở. Bác đọc thử cuốn “Sức mạnh của thói quen” xem, mình thấy cuốn đó như là lý thuyết còn 3 cuốn của ad Trung giới thiệu như là ví dụ làm nó sinh động hơn ấy. Mà nó hơi khô hơn mấy cuốn kia vì nó thuần về phân tích thói quen, vs cách để thay đổi thói quen xấu = thói quen tốt ấy, cũng khá hay. Đợt này ở nhà đang hết sách đọc bác thấy tâm đắc cuốn nào giới thiệu m với :wink:

1 Lượt thích

Cuốn này mình cũng có này mình đọc xong lâu lắm rồi cũng ko nhớ được nhiều, giờ đang phải đọc lại một loạt bạn ạ. Mình đang cày lại cuốn “Quẳng gánh lo đi và vui sống”, mình thấy cuốn này cũng có nhiều giá trị, bạn tìm đọc thử xem sao nhé!

1 Lượt thích

Thks bác để đặt về đọc, mà vào lệnh xong ngồi đọc sách đỡ can thiệp lệnh đang chạy nhiều phết bác ạ, vừa đỡ nghịch ngu mà lại có thêm kiển thức.

oki b, bạn kết hợp thêm nghiên cứu mảng crypto nữa thì không có thời gian ngồi táy máy lệnh nữa ấy chứ :grinning_face_with_smiling_eyes: