Cấu trúc thị trường nhờ anh em thông não

Anh cho mình hỏi, trường hợp mà 2 đáy bằng nhau thế này thì đã đủ cấu thành 1 cấu trúc tăng chưa, và lệnh mua như ví dụ của mình có đúng ko. Thank anh em

3 Lượt thích

Trên ytb a trung video a-z cũng vô lệnh giống lệnh vd của a đấy
A zô xem ch

vậy hả em, video nào nhỉ a ko nhớ đoạn này

Cái video thứ 2 cách đây 3 tuần r đấy a ơi
Mà cái đó giá chạm klv khung lớn r vô khung bé xác nhận @@

1 Lượt thích

E chỉ nhớ mỗi câu ăn tiền là mô hình 2 đáy ủng hộ cho 1 xu hướng tăng , và 2 lần không phá được nền giá thì khả năng cao là nó giữ được giá . Nó mà trùng vs fibo nữa thì tỉ lệ đúng còn cao hơn nữa …

1 Lượt thích

mình nghĩ vào lệnh như thế. thì mô hình này phải dc tạo ở nhưng vùng sell hoặc buy mạnh.

1 Lượt thích

Theo mình, nếu chỉ nhìn mỗi đoạn bạn vẽ thế kia thì không đủ điều kiện để buy.
Nếu chỗ 2 đáy kia, dóng sang bên trái là đỉnh cũ của xu hướng tăng lớn, thì mới có điều kiện buy được.

1 Lượt thích

ở đây mình xét 1 khung thời gian và bên trái ko vướng KL nào cả

2 Lượt thích

Nếu đoạn hồi từ đỉnh cao nhất xuống là sóng, ko phải xu hướng, và đoạn mô hình 2 đáy phải đẹp, phá lên là phá vỡ thật, thì theo mình là mua được, tp theo như hình của bạn

1 Lượt thích

giống TH EJ trc mình có đăng r

3 Lượt thích

Đoạn này, chỗ bạn vẽ đỉnh đầu tiên hồi lên, thì theo mình giá đi ngang chứ ko phải hồi lên, vì các nến sau không thoát được nến xanh hồi lên đầu tiên

2 Lượt thích

2 đáy mình thấy tỉ lệ thắng thấp hơn là cấu trúc tăng.

Giả sử lực mua mạnh thì phải là đáy sau cao hơn đáy trước, mua mạnh không có lí gì phe bán đẩy xuống test lại đáy cũ để lấy đà.

5 Lượt thích

Cái đỉnh ở trên bác kiểm tra kỹ chưa, nhìn m15 e thấy là phá giả

Mình kiểm tra kĩ r b ạ, chỗ đó phá thật

1 Lượt thích

Ồ. Cũng là 1 góp ý hay. Cảm ơn b nhé<3

1 Lượt thích

Trường hợp bằng nhau từng con số hiếm lắm bạn ơi. Trường hợp này theo mình đáy sau cao hơn đáy trước thì mình đã coi nó là xu hướng tăng rồi.

2 Lượt thích

Lệnh mua giá hồi lên chưa đủ cao anh :joy:

1 Lượt thích

đợi nó lên cao gần đến đỉnh rơi xuống cho nó dễ nảy lên hả em?

1 Lượt thích

Đúng rồi đó anh, gần nhưng chưa chạm

1 Lượt thích

Bác xem thử video này xem . Trước có cái video anh medio buy ucad trong xu hướng giảm cũng kiểu klv qt nằm ngay đáy như vầy

1 Lượt thích