Cặp tiền GU ngày 8/6

Chào mn. Sáng nay mình vỡ lỡ 1 lệnh GU và sau đó là sl 1 lệnh . Mn cùng xem và góp ý nhé.
Trước đó nó là 1 con sóng giảm, sau đó đã chuyển thành tăng .Và mình cũng đang phân vân đoạn này . Không rõ là phá thật hay chưa

Lúc 7h sáng chưa kịp nhìn chart nên nhỡ lệnh này. Khá đáng tiếc

Giá sau đó về lại cái KLV mình đang phân vân. Và vì phân vân nên mình sẽ đợt xác nhận
Xuất hiện mô hình nến sao mai tại KLV quan trọng (đang phân vân) nên mình vào lệnh mua .

Và sao đó sl luôn

Vậy là nhiều khả năng đây là phá vỡ giả rồi. Mn góp ý nhé !

1 Lượt thích

chỗ bạn phân vân đó nhiều chuột rút qúa nên có lẽ chỉ là vùng giá đi ngang chứ ko phải cá hồi, do đó chỗ đó khả năng không phải klv mới của sóng tăng
đó là ý kiến cá nhân của mình

4 Lượt thích

Cái đỉnh M15 bác gióng sang trái nhé

1 Lượt thích

Mình cũng phân tích cặp này thì mình phân tích là m15 vẫn đang là con sóng giảm vì trc đó đoạn hồi của m15 nhìn từ h1 thì xấu quá so vs lực giảm thì hồi yếu nên mình vẫn để là m15 đang là con sóng giảm mình vẫn đang kê gạch đợi nó phá này :)) ko biết bạn thấy sao ý kiến của mình .

1 Lượt thích

Cũng hơi phân vân , nó có thể chạm đỉnh , cũng có thể chưa chạm đỉnh. Định mua lên đó

1 Lượt thích

ồ , sao cách mình nhìn nó lại hơi khác bạn 1 chút , và lệnh này đem lại 1 chút lợi nhuận cho mình , bạn tham khảo … cái này chỉ tiếc là thấy giá đi ngang lâu quá cắt non không ăn hết được con sóng
giá của mình hồi về đáy cũ , có mô hình nến đảo chiều , mình xem cả m1 để xác nhận thêm

2 Lượt thích