Cặp lệnh đẹp của USDJPY đầu ngày

Đây là lần đầu tiên mình chia sẻ lệnh mình đã vào, mong nhận được ý kiến đóng góp của mọi người ^^
Lệnh vào ở cặp USDJPY ngày 5/5/2021

Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của mọi người

11 Lượt thích

thiếu hình ảnh à bạn ơi. mình ko hiểu lệnh bạn vào lắm

2 Lượt thích

Mình mới úp lần đầu, vừa úp lại đó bạn

Hay quá bạn
Mà phá klvqt M3 hơi xấu nhỉ

1 Lượt thích

cây nến xanh đầu tiên lớn với cả lúc sau rất nhiều lần giá đẩy lên và đóng cửa ở trên nên mình coi đó là phá bạn ạ ^^

khung m3 giá phá vậy mà bạn vẫn chén được 2 lệnh ngon ơ… bái phục… tinh tế cộng may mắn thì Tp ngập mồm rồi

2 Lượt thích

ăn cả 2 đầu thế là k đc r. :)). chúc mừng nhé

3 Lượt thích

Cao thủ… bạn phân tích cả ở M3 thì thua rồi… Chúc mừng bạn. k có ý kiến gì cả. Mình xem cả ngày chỉ vào được 1 lệnh sell là thấy hạnh phúc rồi, giá mới chạy được 1 chút còn chưa biết thế nào. còn bạn tp được cả 2 lệnh. chúc mừng

Mình cứ xuống khung M5 trade là kiểu gì cũng thua… mong bạn chia sẽ nhiều cách nhìn vào lệnh như thế này nữa.

thường thì mình biết đường đi của giá hoặc có cây nến xác nhận rõ ràng thì mình mới vào lệnh, SL luôn phải sau KL quan trọng và mấy do mình mới trade thật 1 thời gian nên để tâm lý vững thì mình vào số lot ít hơn M15, có thể là 1.5%

2 Lượt thích

đánh hay quá, chúc mừng bạn nhé :smiley:

1 Lượt thích

cảm ơn bạn, 2 lệnh này cũng có chút may mắn của mình :rofl:

Bác vào lệnh hay quá. Hi vọng bác chia sẻ nhiều hơn để mọi người cùng học hỏi ạ :smiley:

Bác cho em hỏi tại sao bác lại chọn m3 để trade ạ

1 Lượt thích

Cái này tùy vào sở thích bác ạ, mình thấy M3 và M15 nó đủ xa nhau vì 5 cây M3 tạo ra 1 cây M15 thay vì 3 cây của M5 và M3 cũng cho cái nhìn rõ ràng hơn M5

2 Lượt thích

Hay quá bạn ơi. Mình cũng ngó mà ko tháy kèo

mình cũng trade Uj nên để ý bài bạn mà k hiểu lắm. b trade 1 TF m3 à

1 Lượt thích

Giá đi như này thì ta không cần nhìn tf lớn hơn đâu bạn

Bạn xét phá vỡ hơi thoáng nhỉ?

2 Lượt thích

Ăn 2 đầu tốt quá bác chủ thớt :smiley: Tuần này ăn chơi dc rùi hehe

1 Lượt thích