[Cẩm nang] Đầu tư tiền điện tử - Crypto - Bài 5

E đoán chắc a Trung sẽ trả lời là có về a ạ. Nhưng chưa biết bao giờ giờ thôi :rofl:

2 Lượt thích

Mình biết thì đã all in rồi :smile:
Nhưng giả sử nó về lần nữa thì mình cũng không vào lại đâu.
Và đây là 1 câu hỏi vui nhé: Nếu giả sử giá từ giờ nó phá qua đỉnh cũ 64K thì mốc 30k này sẽ thành KLQT của khung tháng. Xem xét xem điều này có thể trở thành sự thật trong thời gian tới không mà cân nhắc chốt lời nhiều hay ít khi giá tăng tiếp nhé.

11 Lượt thích

Vâng a ạ. E cảm ơn a. TT nó tăng mình lại tích lũy vậy. Để nó về đón thì mình lên hihi

2 Lượt thích

Câu hỏi vui của anh làm em đau não quá anh ạ , đúng là tham lam chờ eth về đúng 1700, kết quả nó về 1706 :)))

2 Lượt thích

vch bác bắt đáy xa thế, mình lần đầu vào crypto lóng nga lóng ngóng vào ngay chỗ 21 vì sợ lỡ kèo, chờ mãi mới dương được tý :rofl: :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Còn mình thì để 29 từ hồi nó chưa về 29, để hoài ko thấy về hủy lệnh thì nó về

2 Lượt thích

kaka chắc đen đấy … :grinning:

chao mn, e đang muốn học đầu tư crypto. mà chưa biết bắt đầu từ đâu
nên mn có thể giới thiệu cho e 1so kênh youtube hay trang wep bổ ích để học được k ạ

• Kiến thức cơ bản thì bạn vô trang blogtienao, hoặc tienthuattoan tìm hiểu kiến thức về blockchain, coin, nền tảng, đánh giá tiềm năng của đồng coin đó trong tương lai giống như tìm kiếm một công ty giá trị để đầu tư (theo phương pháp đầu tư giá trị thì cứ giá rẻ là múc, rẻ hay đắt là do bản thân bạn đánh giá).kèo đẹp bây giờ là Zcash ad medio có share đó.
  • Theo phương pháp Phân tích kỹ thuật thì luyện phương pháp medio và rèn tâm lý giao dịch, kỷ luật bản thân. Ko cần quan tâm tới cái khác, chỉ cần có biểu đồ nến. Thì cứ coin top mà chiến như btc, eth, xrp, bnb, dot, link, ltc…
6 Lượt thích

con near thì sao cụ?

1 Lượt thích

ok.cám ơn b rất nhiều

3 Lượt thích

Bác tự đánh giá và kết luận thôi, đầu tư có thắng có thua. Quan trọng là bác có thể ngủ ngon mỗi đêm khi đã xuống tiền đầu tư.

1 Lượt thích

tôii cũng là người mới chứ giờ phân tíchh đội ngũ vs đánh giá thật lòng mình chưa làm được, có link bác nào trước chia sẻ coin S coin A gì đấy, bác an toàn thì cứ coin S mà đầu tư, xem charch coin đó đến điểm mua đẹp thì mua, hoặc cứ top 20 coin marketcap mà phân tích biểu đồ rồi ôm thôi, chứ phân tích đội ngũ đằng sau họ viết mình đọc mà k hiểu gì mấy

5 Lượt thích

vâng ạ.thanks các bác!

3 Lượt thích

đọc từng cái bình luận của anh em. muốn bán nhà quá a Trung ơi

Bán nhà mùa dịch này là vào khu cách ly sống đấy :)))
Qua thời điểm mua rồi, đợi tiếp xem nó có về khung tháng không thì lúc ấy hẵng tính mua nhé.

7 Lượt thích

Nói thật là mình đang chờ nó về khung tháng để có cơ hội mua tích trữ. :smile:

Giờ đọc lại comment này? Hồi đó bro có win kèo Near này ko vậy? Mình win đc kèo này? X8​:laughing::laughing:

1 Lượt thích

@Medio việc đầu tư anh có quan tâm đến dữ liệu on -chain ko ạ
em thấy có người thì thần thánh nó quá
có người thì không quan tâm lắm , vì họ cho rằng MM có thể tác động vào để điều khiển được tâm lý nhà đầu tư vì ai cũng có thể xem được ạ , sự minh bạch của blockchain ko có ai thay đổi hay sửa được có khi lại là một điểm lừa tâm lý của nhà đầu tư
" bản thân em thì không tin lắm cũng chỉ tham khảo thôi , theo anh nhiều mới thấy quản lý vốn lên kế hoạch mới quan trọng nhất "
thank a

2 Lượt thích

Nó cũng hay mà chỉ là mình không hợp thôi. Với mình khi đầu tư thì giá + khối lượng giao dịch + quản lý vốn là đã đủ rồi.

2 Lượt thích