[Cẩm nang] Đầu tư tiền điện tử - Crypto - Bài 4

P2P là sàn binance chỉ dứng ra trung gian giữa người mua và người bán thôi bác ơi, bác mua coin ck xong cho người bán thì sàn Binance mở khóa coin cho mình, bảo vệ đôi bên ý mà!

3 Lượt thích

Mình hỏi cái kiểu trade dùng USDT để đặt lệnh limit đó bạn, chứ ko phải là cái P2P

3 Lượt thích

Đây là bạn đang đặt lệnh mua tài sản rồi chứ không phải margin như Forex bạn nhé. Với lại phí qua đêm ở forex là do trade margin bạn mượn tiền của sàn nên cần phải trả cho phí chênh lệch lãi suất giữa 2 đồng tiền pháp định khi để qua ngày bạn nhé.

3 Lượt thích

a Trung có bài nào chi tiết hơn về gồng lời coin k nhỉ, công nhận gồng cảm xúc nó như lần đầu hẹn hò

1 Lượt thích

Để mình ngẫm nghĩ thử xem có viết được bài nào hay không nhé, coin thì cứ đến vùng tốt thì chốt lời bớt bớt ra thôi, đừng gồng tất làm gì.
P/s: Mà coin tăng cái là mấy bài này được đào mộ lên luôn :joy:

2 Lượt thích

Mình buy coin ở mức 30k BTC, khi nó về 29k thì mình nghĩ nó về 25k, và thế là lúc nó quay lại 30k mình bán tất cả coin… Và sau đó hơn 1 tiếng sau nó bay đến sáng hôm nay… Tâm lý mình không vững và làm theo những gì mình nghĩ nhất thời. Mình buy ở mức 30k và đợi cả nửa tháng, ko hiểu sao mình lại bán ở lúc đó…

4 Lượt thích

Vì bạn muốn mua ở khung tháng, vậy hãy kiên định đợi giá khung tháng

E vừa bỏ lỡ cơ hội x2 tk đây target dc 5r, nếu target 50R thì x2 tk rồi( 1R 2% TK)

em xin bác cái ảnh để phóng lên 40x60 @@ trade cả BTC luôn mà làm quả 50R chắc bác lại là chuyên gia Vào lệnh luôn quá

1 Lượt thích