CADJPY TP 5R 15 phút Thứ 6 tuyệt vời!

e xin chia sẻ lệnh may mắn của em mà e cũng chưa từng có luôn ạ.

• bình thường e trade mỗi GU,UJ mà tuần này đạt chỉ tiêu rồi và nó chạy xấu quá nên e ngó qua cặp khác xem sao.

và e xin chia sẻ lại lệnh CAD/JPY ạ

-và cái kết may mắn

mình nói thêm tí là thông báo XTB liên tục là tin nó ra liên tục ý ạ

chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ. e đưa vợ con đi chơi đốt hết 3R hên đã @@

9 Lượt thích

Mình chưa hiểu sao bác vào lệnh này được ạ. M15 giảm mới hình thành xu hướng hồi nhưng vừa động vào đỉnh cũ xu hướng chính M15 tăng mà bác :frowning: Với KLQT xu hướng M15 giảm mình nghĩ là nó ở bên trên hay sao ý bác

Cái chén đang thầm cảm ơn mrket Hên là tp k là nó dc đi xa r :laughing::laughing:

1 Lượt thích

1.ở klv phụ m15 tăng ý bạn. giá nó phản ứng khá yếu. và có 1 cây nến đỏ đâm mạnh xuống. nên là mình cho rằng giá sẽ xuyên qua và về tới KLV m15.
2. còn klv m15 giảm hồi mình vẽ rõ ràng mà b (trong trường họp này nó hơi xấu nên mình đợi xác nhận cho chắc) mình vào luôn 2 lệnh như hình đấy
3. kế hoạch giao dịch là giá nó về đến klv phụ tăng m15 mình sẽ kéo sl về hòa. cái này mình k viết trên ảnh.

2 Lượt thích

Cô thương cô cho thì cứ dang tay mà nhận thôi, mất công cô không thương lại dỗi :joy: :joy: :joy:

1 Lượt thích

Theo mình KLQT M15 Giảm nó nằm ở đây :frowning:

Nhưng mà nó cũng hơi xấu thật, hehe

2 cái đỉnh b vẽ ý. nó chỉ là 1 thôi vì giá cái đỉnh 1 rồi xuống ý là đi ngang. b tham khảo thêm góc nhìn của mình xem đúng k . vì ở m15 hồi xấu nên mình qua m5 xem. và thêm phần chắc chắn hơn mình đợi xác nhận chứ k phong cách của mình là limit luôn

1 Lượt thích

Cái đoạn ý xấu thật, mình cũng thấy đoạn ý có vẻ sideway. Thôi vã được market là mừng rồi bác, hehe

1 Lượt thích

chúc mừng bạn TP nhé. Nhưng thực sự mà nói thì cái lệnh này là cái lệnh tỉ lệ nguy hiểm nhất trong các thể loại trade. bạn vào lệnh này trước nonfam thì không khác gì đánh cược cả. nhiều nonfam giá quét 2 đầu là coi như xong. @@

2 Lượt thích

ờ may mắn nhiều. chắc chả bao giờ có lần t2. cưỡi hết con sóng luôn mà sl có 10pip. với mình k hay nhớ nonfam. kiểu điếc k sợ súng ý b

cô thương làm người thường cũng khó. cố gắng chắt chiu 5R này nhân lên thành 25 R :v

1 Lượt thích

kaka gặp vài lệnh ntn nưa thì thời đến cản k kip bác nhỉ @@

Nếu xét con sóng trước thì cơ sở sell xuống bất hợp lý. Giá hồi về đỉnh cũ thì canh buy lên, dính SL thì buy limit đáy lên mới chuẩn bài. Còn chỉ nhìn vào con sóng hiện tại thì đoạn đấy cá nhân mình thì không thấy điểm nào đẹp trừ cái đỉnh cũ. Nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn.
Thân!

2 Lượt thích

Mình cũng nghĩ như bạn, có thể chủ thớt may mắn nên vào lệnh đúng cái đáy cũ và ăn, hoặc ae mình sai :))

2 Lượt thích

thật sự lệnh này nếu phân tích thì mình vào buy ngay đó luôn rồi ak, xong sl cái là sẽ k hiểu vì sao luôn hahha, minh phân tích như thanhcongnguyen1 ak

2 Lượt thích

Đọc bình luận bác chết cười

Tối hôm qua lúc 19h30 có tin Non-farm quan trọng nên CADJ, xxxU, Vàng bị ảnh hưởng đó bạn.

2 Lượt thích